มีท่านใดเคยเซ็ทโบลง 3T ไหมครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย nikkisixx, 11 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nikkisixx

nikkisixx New Member Member

4
    0
    0
    อยากทราบว่าเป็นยังไงบ้างครับ มันจะกินน้ำมันมากกว่าเดิมเยอะไหม แล้วมีปัญหาอะไรบ้าง

พอดีผมคิดไว้ว่าอยากจะลองดูน่ะครับ คือผมแค่อยากได้ฟิลเสียงเทอร์โบ เสียงโบออฟ ไม่ได้เอาแรงอะไรมาก บูสน้อยๆ

แล้วรายละเอียดการทำมีอะไรบ้างครับ ต้องเตรียมงบไว้ประมาณเท่าไหร่ คือถ้าทำแล้วราคาสูง ผมจะได้เก็บเงินไว้วางเครื่องใหม่แทนครับ

ขอบคุณสำหรับความรู้ครับ

2. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    ตัวเป็นๆในไทยไม่เคยเห็นนะ จะมีก็แต่คาร์บูคู่ของน้าเติ้ลแหละครับ ต้องลองโทรไปถามน้าเติ้ลดูครับ
    แต่น่าจะต้องลองผิดลองถูกกันน่าดู ถ้าไม่มีอู่ที่ไว้ใจได้อย่าเสี่ยงเลยครับ......................งบบานแน่

3. kag_za

kag_za New Member Member

160
    0
    0
    มีพี่ที่รู้จักเขาบอกว่าให้เอาโบอัดเขาปากคาบิวเลยครับคล้ายvolvo244นะครับ

4. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    งบน่าจะประมาณ 15,000 - 20,000 แต่เครื่องจะไปไวมาก แนะนำเปลี่ยนดีกว่าครับ อย่าไปเสียตังฟรีเลยครับ

5. Kaikook007

Kaikook007 Member Member

616
    4
    18
    งบน้อยทำได้แต่พังไว เอาแบบวิ่งดีอึด งบบานปลาย ฉะนั้นไม่คุ้มด้วยประการทั้งปวง วางเจจบกว่าน่ะ เครื่องปีใหม่ เทคโนฯใหม่ ๆ แต่ถ้าเน้นเรโทรจ๋าก็ หา 2TG คาร์บิวคู่เล่นไปเลย ราคาสะใจมาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้