ทำไมมันไม่มีฝาหม้อนำละครับ......''''งงง...ช่วยตอบทีครับพี่

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย vai, 5 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vai

vai New Member Member

273
    1
    0
    ทำไมมันไม่มีฝาหม้อนำละครับ......''''งงง
    คือว่ารถชนกะเเทกซี่...หม้อนำเลยเเตก..เลยว่าจะเปลี่ยนหัวเลยนะครับ
    เลยซื้อหัวตัด sufe มานะครับ เเต่ลืมดูว่ามันไม่มีฝาหม้อนำนะครับ...เเล้วจะทำยังไงละครับ...ช่วยตอบที

2. vai

vai New Member Member

273
    1
    0
    เพิ่มรูปนะครับ...

เพิ่มรูปครับ.....เหลือเเต่หม้อนำกับระบบเเอร์ครับผม
    ทุกอย่าง...ทำเองนะครับ...พี่ทำที่บ้าน
    เหลือทำสีละครับพี่...

3. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อืม ไม่ลองหาหม้อพักที่มีฝาหม้อน้ำแบบ เจ้า Tiger D4D มาใช้ดูครับ จะได้ไม่ต้องเสียเงิน ซื้อหม้อน้ำใหม่

4. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    ครับตามพี่เค้าเลยว่าแต่ซื้อตัดศอกมาไมม่มีหม้อพักมาด้วยอ่ะครับมันมีหม้อพักของมันมาให้นี่ครับ

5. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ตามนั้นครับ เหมือนไทเกอร์อะครับ

6. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ไปตามหาตามคำบอกเล่าของเหล่าผู้เถ้า นะเเนะเลยครับ อิอิอิ

7. tomhang11

tomhang11 New Member Member

132
    1
    0
    อยากจากดปุ่มLikeให้ จิงๆคับ อ่ะอ่ะอ่ะ

8. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    ร้านหม้อน้ำเลยให้ใส่คอพร้อมฝา
    หม้อน้ำตัวนี้เป็นของ 1kz ตัว surf เลยไม่มีฝามาด้วย

9. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    แอบมาดู

10. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ใช่เลย ที่บ้านยังมีอีกใบ ฝามันอยู่ที่เครื่องอ่ะครับ

11. Kisada

Kisada New Member Member

764
    4
    0
    ตามพี่ ๆเค้าว่าเลยครับ

12. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    มาศึกษา เอาความรู้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้