Souped Up 2007 ขอแรงเชียร์ ส้มซิ่ง ด้วยนะครับ

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย man200sx, 1 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. man200sx

man200sx New Member Moderator VIP

506
    56
    0
    ปีนี้ส่งเข้าประกวด ๒ คัน ครับ เพิ่มเติมจากปีที่แล้ว ที่ส่งกระบะส้มซิ่ง ลงแค่คันเดียว ปีนี้เพิ่ม น้องถังแตก คันในรูปลงอีกคัน เวลา ณ. วันนี้ก็ กะน้องถังแตก ที่พี่ญาเคยทำไว้ดีที่สุด 10.6 วันนี้เจ้าของทำได้ 11.0 ก็รอลุ้นกันต่อไปว่าจะดีกว่านี้ไหม? ส่วนกระบะส้มซิ่ง กะยางชุดใหม่ที่ เจ้าของบอกว่า ยังไม่เข้าที่ ยังโยนอยู่ ก็ ณ.เวลานี้ยุติที่เวลา 10.1 ก็จะไล่เรียงปรับเรื่องๆ ปีนี้ขอไม่เยอะครับ แค่ทะลุกำแพงเวลาที่ดีที่สุดของ กระบะส้มซิ่ง ที่เคยทำไว้ 9.6 ได้ เจ้าของกับ ทีมงาน รวมถึง CITRUS Racing ก็พอใจแล้วคับ ขอแรงเชียร์ด้วยนะครับ :D:D

2. mInnu

mInnu New Member Member

434
    10
    0
    เป้นกาลังใจให้จากชาวเชียงใหม่ครับ

3. ม่าคุง

ม่าคุง New Member VIP

363
    11
    0
    พอดีติดธุระ ไม่ว่างไปเชียร์ ขอเอาใจช่วยอยู่ที่บ้านแล้วกันนะครับ
    เมื่อคืนไปดู cefiro citrus วิ่งซ้อมมา วิ่งดีมากครับ เครื่อง uz n/a ใช่ไหมครับ?
    ประทับใจมากๆ เร่งเครื่องที ยืนอยู่ใกล้ๆถึงกับต้องเดินหนี เสียงสะเทือนแผ่นดินสุดๆ
    เอาใจช่วยนักแข่ง และ ทีมงานนะครับ

4. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
  5. Palmmy_cm

Palmmy_cm New Member Member

122
    4
    0
    สู้ๆเน้อ เอาถ้วยปิ๊กบ้านเฮา

6. MAO KIGKOG

MAO KIGKOG New Member Member

455
    5
    0
    ช่วยเชียร์อีกแรงนึงคับผม อิ อิ สู้ ๆ คับ

7. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    ช่วยเชียร์....อีกเสียง...

8. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เอาใจช่วยคับ

9. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    เชียร์เต็มที่ค่ะพี่ มีกระบะ เหมือนกัน อิอิอิ

10. jacksiam

jacksiam New Member Member

281
    41
    0
    พี่เลี้ยงสู้ๆ ครับลูกพี่

11. MOOZAA

MOOZAA Member VIP

418
    15
    18
    สู้ๆครับ

12. เอ๊า...สู้ ๆ ครับ

13. บังจ๋า

บังจ๋า New Member VIP

117
    2
    0
    สู้ๆคับ

14. new_soi_tait

new_soi_tait New Member Member

544
    4
    0
    เป็นกำลังใจให้คร้าป...สู้ๆ

15. Tor_tuner

Tor_tuner Member VIP

242
    16
    18
    รถเทคออกน่ากลัวมากครับฟังจากเสียงและดูจากอาการ รถสามารถเดินได้สุดๆ แต่ผมเป็นห่วงช่วงล่างมากครับพี่ ดูคนขับพี่ใจเกิน100

16. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    สู้ต่อไป ฮานามิ อิอิ

สู้ๆ ค๊าบ

17. man200sx

man200sx New Member Moderator VIP

506
    56
    0
    ขอบคุณทุกๆ แรงเชียร์นะครับ สำหรับกระบะส้มซิ่งก็คงจะได้วิ่งเร็วๆ นี้ แต่สำหรับ น้องถังแตก เป็นเรื่องที่น่าอับอายแกมขบขัน เขากำหนดให้วิ่ง ๓ เที่ยว แต่ตัว คนขับดันตื่นสายไปนิด เลยวิ่งเที่ยวเดียวด้วยเวลา 11.5 s :eek::eek::eek: แต่ตัวเจ้าของก็ไม่ได้ว่าไร เพราะถือว่าเป็นความผิดของตัวเอง :rolleyes: สำหรับน้องถังแตก ก็เป็น Cef วาง 1UZ Auto คับ :cool:

18. ko kane

ko kane New Member Member

60
    0
    0
    ช่วยเชียร์....อีกเสียงครับ

19. man200sx

506
    56
    0
    จบสิ้นแล้วสำหรับ SoupedUp 2007 สำหรับปีนี้ถือว่า ประสพผลสำเร็จ เป็นที่น่ายินดี
    น้องถังแตก Cef + 1UZ Auto = 11.5 s แต่เวลาที่ดีที่สุด ซึ่งขับโดยพี่ญา คือ 10.6 และ เวลาที่ดีที่สุดสำหรับการขับขี่ของเจ้าของเองคือ 11.0
    กระบะส้มซิ่ง 9.0 และ ได้รับการจัดอันดับเป็นรถที่เร็วที่สุดอันดับ 8 ของประเทศ ( ถ้าผิดพลาดประการใดก็ขออภัยนะครับ พอดีฟังจาก พี่ๆ น้องๆ ที่ไปชมถึงขอบสนาม ) ก็ น่าจะพูดได้ว่าเป็น " กระบะ แชสซี เดิม ที่เร็วที่สุดในประเทศ " :eek::eek:

ขอขอบคุณทุกแรงเชียร์นะครับ ว่าแล้ว ไปเก็บส้มหาเงินทำรถกันต่อไป :D:D

20. KENTENS@I

KENTENS@I New Member Member

535
    26
    0
    ดีใจด้วยครับ กระบะแรงมากครับ...

21. nuneb18cr

nuneb18cr New Member Lady Member

155
    10
    0
    เซ็ง กลับก่อน อดดูกระบะแชสซีเดิมที่เร็วที่สุดในประเทศเลย- -!

22. ES..มอมแมม

ES..มอมแมม New Member Member

113
    2
    0
    ดีใจด้วยครับ ......ชอบจริงๆๆคันนี้ปีหน้าขอให้เวลาดีกว่านี้นะครับเอาใจช่วย...

23. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    เห็นตอยวิ่งแล้วละ สีสวยดี ได้เก้าวิถ้วนๆนี่แจ่มเลย เดาไว้อยู่แล้วว่าน่ามี9

24. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
  25. man200sx

506
    56
    0
    หลังจากที่ฟังจาก ช่าง / คนขับ และ เจ้าของแล้ว ก็คาดว่าเวลาน่าจะดีขึ้น เพราะ การวิ่งงวดนี้ " ฝาบนเพิ่งประกอบก่อนวันวิ่งแค่วันเดียว " และ " ดีก็เพิ่งจูนแบบคร่าวๆ ให้ก่อนวิ่ง " :cool::cool: ส่วนจะ จริง หรือ ไม่จริง ยังไง ถาม โคยาเบิรด์ กับ ดี เองแล้วกันนะครับ :D:D

26. ch_opas

ch_opas New Member Member

559
    6
    0
    สุดยอดดดดดด .....

รูป ๆ ๆ ๆ ใครมีมั่งครับ รบกวนช่วยเอามาลงให้หน่อยนะครับ

27. wittayakorn

wittayakorn New Member Member

207
    3
    0
    เอาใจช่วยทุกคันเลย

แรงๆทั้งนั้น

28. ยินดีด้วยมาก ๆ ครับ นั่งอยู่พิทข้าง ๆ โคยาเบิร์ด เห็นรื้อประกอบฝากันตอนสาย ๆ
    พอเย็น ๆ โคยาเบิร์ดก็พาลูกน้องดมแก๊ส ขำกันกลิ้งซะงั้น แต่รถเพิ่งประกอบเส็ดไม่กี่
    ชั่วโมง วิ่งออกมาได้เลขขนาดนี้ ยอมรับว่าสุดมากครับ ประทับใจมาก

29. #KAENG F.D.L.#

#KAENG F.D.L.# New Member Member

148
    3
    0
    ดีใจด้วยครับ 9.0 สุดใจมากครับ........แอบเชียร์อยู่

30. man200sx

506
    56
    0
    คับ รถคันนี้เหมือน ดวง คับ จูนเนียนๆ ไม่เคยได้วิ่ง แต่ถ้าจูนแบบ คร่าวๆ หละ ได้วิ่งตลอด ปีแล้วก็ไม่ได้จูน ก็เอาวิ่ง ปีนี้ประกอบฝาใหม่ เอาข้อมูลเดิม บวกเขี่ยข้างสนามอีกหน่อย แล้ววิ่งเลย :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้