ใครพอทราบเบาะแส รบกวนชี้พิกัดทีครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย LitTle_Eye, 4 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    พอดีอยากได้ล้อ Sprint Hart CP-R ขอบ 15 หน้า 7 ออฟ 40 สีแดงขอบเงาอ่าครับ หาอยู่ ตามร้านล้อส่วนมากถ้ามีก็จะเป็นสีขาวหรือไม่ก็ดำ
    ใครมีเบาะแสรบกวนบอกหน่อยนะครับ นานๆจะกลับกรุงเทพที จะไปอยู่บ้านนอกอีกแล้ว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 กันยายน 2011
  2. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    เดี๋ยวเจอจะรีบมาโพสนะค้าบ

3. LitTle_Eye

355
    12
    0
    วันนี้ไปที่โกดังของตัวแทนจำหน่ายล้อของโรต้า แถวบางนา เค้าบอกว่าที่โกดังมีของแถมหยิบมาให้ดูแต่บอกว่าขายไม่ได้ CG พึ่งจะเหมาไปเอาหมดเลย
    ของจะต้องส่งให้ CG ภายใน 2-3 วันนี้ ผมถามว่าถ้าซื้อที่นี่ราคาเท่าไร เค้าบอกปลีก 2,900 หลังจากนั้นผมโทรไปเช็ค CG เค้าบอก 3,500
    กี๊สสสสส 4 วงโดนบวกไปต่ำๆ 2,400 แต่คงต้องยอมตามไปซื้อที่ CG เพราะเรามันคนมาทีหลัง T____T

4. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ฮาโหลๆๆๆๆ
    เอาสีขาวไปพ่นสีเองดิ๊
    หุหุ

5. LitTle_Eye

355
    12
    0
    เดี๋ยวถ้าหาไม่ได้จิงๆจะลองดูคับ 5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้