ถามเรื่อง เวตเกต HKS GT l มี ก๊อบไหมคับ ช่วยดูที่

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Poseidon, 11 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Poseidon

Poseidon New Member Member

397
    46
    0
    ถามเรื่อง เวตเกต HKS GT l มี ก๊อบไหมคับ ช่วยดูที่
    พอดีชื้อติดรถมาคับ เห็นมีปั๊มที่เสื้อ อยากเดียวจะเช็กยังไง

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

2. holset

holset New Member VIP Privilege

333
    4
    0
    ไม่น่าจะก้อบนะครับเค้าไม่น่าก้อบgt1เห็นมีแต่gt2ก้อบครับ ใส่1jzหรือ2jzครับ

3. Poseidon

397
    46
    0
    พี่เบริดมาตอบก็ ดีเลยคับมีเรื่อง ถาม
    พอดีได้ Holset Hx 55 R มา โข่งแท้เบอร์19
    ใส่กับเครือง 1Jz หัวฉีด บอส 1600 ใช้ e 85
    กล่องเงิน 2.1 มีแคม 272 หรือ 280 ดี คับ
    เอาวิงถนน นะพี่ และเทอร์โบใหญ่ไปไหมคับพี่
    ขอบคุณคับ

4. holset

holset New Member VIP Privilege

333
    4
    0
    ใบหน้ากี่มิลครับแล้วถ้าใส่เวสเกตุลูกนี้รับรองบูสท์เต็มช้ามาก เพราะว่าห้องเวสเกตุใหญ่เกินจำเปงครับ จะห้ายดีเปลี่ยนเปงgt2ดีกว่า สำหรับแคม280เลยครับตั้งดีๆแรงแน่นอน ต้องมี850 up แน่นอน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 กันยายน 2011
  5. Poseidon

397
    46
    0
    ฐานใบ 102 ยอด 76 คับ
    เวตเกตGT 2 ของเหรียนชัยได้หรอป่าวพี่
    เรืองตั้งแคมกับวาลว์ คงไม่หนีพี่กับพี่ไก่
    พี่เคยตั้งรถผม ทีอู่ ลุงหนวด อะผมจำได้
    เดียวยังไงผมโทรไปปรึษา
    ขอเก็บเงิน ชื้อของอีกหน่อย อิอิ
    และพี่ปั๊ม automotive ในถัง 1ตัวพอไหมคับ
    ขอบคุณคับ

6. holset

333
    4
    0
    เวสเกตุพี่มีแลกกันไหมเพิ่มเท่าไรว่ามาของเราแพงกว่าอยู่แล้ว ไม่น่าพอนะต้อง2ตัวอะชัวยังว่ามาแล้วกัน

7. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    ของก๊อปปี้ไม่ดีกว่าหรอ เดี๋ยวพังง่าย เอาของแท้ไปเลย จบกันนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้