มีใครทราบไหมว่า รถใหม่ที่กำลังจะเปิดตัวสิ้นปี สามารถจองได้รึยัง

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย กระบะสีขาว, 22 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    พอดีกำลังจะซื้อรถใหม่ครับ ทั้งค่ายโตต้า และ เชฟโลเลตเลย

แต่ติดตรงที่ยังไม่เปิดตัวเลย ไม่ทราบว่าจะสามารถจองก่อนได้เลยไหมครับ

2. Peachey

Peachey Active Member Member

386
    28
    28
    จองได้ครับ ถ้า isuzu สอบถามผมได้นะ ^^

3. camry hybrid 2012 ออกตอนไหนหรอครับ

ซื้อให้หนูด้วยคันนึงนะคะป๋า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้