ถามเรื่องโช๊คฝากระโปรงหลังหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Auu Josh, 19 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Auu Josh

Auu Josh Guest

0
    0
    0
    จะเปลี่ยนครับ มันถึงวัยและ ไม่ทราบว่าจะใช้อะไหล่b13 หรือแปลงหรือทำยังไงได้มั่งครับ หาดูได้ที่ไหนและราคาประมาณเท่าไหร่ ขอบคุณครับ

2. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    อาจจะต้องหาแปลงเอาครับ

3. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    กำลังดัดแปลงซื้อมา 2 คู่ สนใจมั๊ยครับ

4. Auu Josh

Auu Josh Guest

0
    0
    0
    ที่บอกกำลังแปลงนี่ ซื้อมาแล้วใส่ได้เลยมั้ยครับ? แล้วก้ราคาเท่าไหร่ ดูของได้ที่ไหน?

5. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ผมสนใจมากๆครับ

6. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    แปลงขายึดนิดหน่อย เจียร์ เจาะรู ครับ ขนาด และความยาวพอดี เป๊ะ เสร็จแล้วจะถ่ายรูปให้ดูครับ

7. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    รอชมรูปนะครับ

8. pump01

pump01 New Member Member

102
    0
    0
    ผมก็อยากได้เหมือนกันคร๊าบบ ตอนนี้ของผมเวลาเปิดต้องหาไม้มาค้ำ ฮ่าๆ

9. naruto032

naruto032 New Member Member

24
    0
    0
    ของผมซื้อคลองถมคับ เทียบขนาดมาได้คู่ละ 350 ค่าแรงใส่อีก 100 คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้