**__ (สอบถามพี่ๆหน่อยค้าบ) ว่า CIVIC COUPE ใส่ค้ำเสา C ได้ไหมครับ __**

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย the_gamez, 23 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    **__ (สอบถามพี่ๆหน่อยค้าบ) ว่า CIVIC COUPE ใส่ค้ำเสา C ได้ไหมครับ __**

เห็นไม่ค่อยมีใครใส่กัน เห็นแต่อยู่ในพวก EK อะครับ

รบกวนสอบถามพี่ๆ หน่อยค้าบ พอดีอยากใส่มาก ถ้าใส่ได้หาได้จากไหนอ่าครับ

ใส่แล้วสวยอ่าครับ ^_^

2. ใส่ได้ครับ แต่ต้องเจาะพลาสติกนะ

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ใส่ได้ แต่ต้องเจาะ พลาสติคหุ้มเสาซีครับ มีคนใส่อยู่นะในคลับ ลองหาเบอร์คนทำใน EK Group ก็ได้ น่าจะทำกับ Si ได้ด้วยแหละครับ

4. the_gamez

751
    1
    0
    ขอบคุณ มากๆเลยค้าบ.... เจาะก็เจาะพี่ อิอิ ปัญหาคืออยู่ขอนแก่น ไม่มีร้านทำให้ -_- สงสัยต้องส่งมาแล้วมั่วเองซะแล้ว

5. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ลองวัดระยะคร่าวๆดูก่อนนะ ระวังผิดพลาด
    ปล. เพิ่งทราบว่าอยู่ไกล อิอิ

6. the_gamez

751
    1
    0

ขอบคุณค้าบ

7. anonjo

anonjo New Member Member

47
    0
    0
  8. anonjo

47
    0
    0
    เป็นงาน มิราเคิลเอ็กบาร์ รังสิต คับ

9. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    ค่าใช้จ่ายเท่ารัยหรอคับพี่ ในการทำ

10. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
  11. the_gamez

751
    1
    0

ขอบคุณค้าบ ขอเบอร์ติดต่อพี่ได้ไหมครับ PM มาก็ได้นะครับอยากสอบถามเสา C มากค้าบ ขอขอบคุณล่วงหน้าครับโผม

12. G Type R

3,607
    99
    0
    ขอบคุณน้อง anonjo มากๆครับ ชอบมากๆ แชร์ข้อมูลกันแบบนี้

13. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ผมชอบแบบคาร์บอน ในบอร์ด civic es อ่า สวยดี ><"

14. sweden

sweden New Member Member

59
    0
    0
    อยากใส่เหมือนครับ ลองหาในgoogleอยู่ดู มีอยู่3-4เจ้าครับ มีราคาตั้งแต่1300-1800 มีเจ้านึงอยู่สระบุรีอะครับ
    ของรังสิตก็สวยครับ ยังไม่ว่างเลยจะไปใส่มั่ง

15. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    ลองหาเจ้าที่เค้าเคยทำใส่Si บางทีถ้าเค้ามีสเปคอยู่ก็ให้เค้าส่งEMSไปได้เลยจะได้ไม่ต้องเอารถมาเป็นแบบ

16. the_gamez

751
    1
    0
    ขอบคุณพี่ๆ ทุกท่าน้เลยค้าบบบบ

17. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    ใส่มาแร้วอย่าลืมเอารูปมาลงโชว์ ให้ พี่น้องในคลับดุด้วยนะคับ ^___^

18. the_gamez

751
    1
    0
    ได้ครับ ถ้าใส่แล้วเดวเอามาลงให้ดูครับ ขอบคุณพี่ๆ ทุกคนในคลับมากเลยครับ ....

19. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    จะค้ำอะไรอีกน้อ........โรบาก็โหดพอละ จะโหดไปไหน555

20. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    อยากใส่แต่มะมีเงินซื้อ เศร้า

21. the_gamez

751
    1
    0
    ใส่ๆ ไปงั้นละพี่แจ็ค ให้มันครบ ๆ อิอิอิ (แต่ใส่ยังไงก็ไม่สวยเท่ารถเสี่ยแจ็คเลย เฮ่อ)

22. nan1500

nan1500 New Member Member

9
    0
    0
    รบกวนอยากรู้ด้วยครับค่าใช้จ่ายเท่า ทำที่ไหน

23. anonjo

47
    0
    0
    รายละเอียดลองถามคุณ Dome Ek 081-9206898

24. the_gamez

751
    1
    0
    ขอบคุณค้าบ

25. indy-72

indy-72 New Member Moderator

366
    0
    0
    ไปเจอมา

ขออนุญาติ เจ้าของรูปด้วยนะครับบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้