ชอบๆ รายการ Speed Talk ทางทรู 72

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย TT_GOVERNMENT, 8 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    รายการตอบปัญหารถ ที่เฮฮา และมีสาระ

กับพิธีกร 4 ท่าน ที่ให้ความเห็น ที่หลากหลาย ได้แก่ คุณโบ๊ท วิบูลย์นันท์ อาจารย์ฮั้ว คุณฐานพงศ์ (เจ้าสำนัก) คุณสุรมิส

ต่างจากรายการรถอื่นๆ ที่มักให้ความเห็น จากพิธีกร เพียง 1 - 2 ท่าน

เพื่อนๆ ชมกันรึปล่าวครับ

:D;):eek::p

2. ดูครับ ฮาดี แต่บางทีตอบก็เวอร์ไปหน่อย

3. ☻Drifter"Pom☻

☻Drifter"Pom☻ New Member Member

47
    0
    0
    ผมว่าเค้าพูดเรื่องของฝาก จากผุ้ชมที่โทรมาถาม เยอะไปหน่อย 5555555

4. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    เพลินๆดีฮะ

5. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ดูครับ แต่ชองนี้ ผมชอบรายการถนิยม

6. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    SEXY WASH ก็โอนะ 555+

7. ☻Drifter"Pom☻

☻Drifter"Pom☻ New Member Member

47
    0
    0
    Max TV ก้หนุกมากๆฮะ Sexy Wash นี่แน่นอนจิง แต่จะดูต้องแอบคนที่บ้านดูอะ แต่แหล่มจิงๆนะ 55555555

8. Air shifter

Air shifter New Member Member

199
    6
    0
    ชอบๆๆๆๆ

9. OOF-R110

OOF-R110 New Member Member

261
    4
    0
    ฮาดีคับ มุขเยอะ

10. dekphoram

dekphoram New Member Member

179
    0
    0
    ชอบครับ

11. Car Is Life

Car Is Life New Member Member

158
    1
    0
    รู้ทั้งเรื่องรถและของกินอร่อยๆๆดีคับ เป็นกันเองดีและพูดกันตรงๆๆดี

12. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    2 ทุ่ม 45 ถึง 4 ทุ่ม 45 รวม 2 ชั่วโมงเต็ม

ฉายซ้ำ ตี 3 ครับ สำหรับบางท่านติดละคร ช่วงค่ำๆ

13. Wit-chinjang

Wit-chinjang New Member Member

189
    2
    0
    ชอบช่วงspeed talkกะช่วงที่เอารถ2รุ่นมาวัดความเร็วแรงกันกับช่วงcar clubอ่ะคับ

14. foony

foony New Member Member

188
    7
    0
    sexy wash oh โจ๋งครื่มมม โคตร dj เพชรจ้า

15. smlrf

smlrf Member VIP

81
    2
    8
  16. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    กลางคืนชมบ้างไม่ชมบ้าง กลางวันมีรีรัน ทำงานไปก็ฟังไปเพลินดีนะครับ ^^

17. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    ชอบมากครับเช่นกันครับ ดูประจำตอนว่างๆเพลินๆมาก

18. ชีวา คลาสสิค ครับชอบสุดแล้ว

19. I am pOpz

I am pOpz New Member VIP

266
    3
    0
    ดูบ้างเป็นบางครับ สาระเรื่องรถเยอะดี ฮาบ้างอะไรบ้าง

เเต่ขอติ เพื่อปรับปรุงหน่อย
    เป็นความเห็นส่วนตัวกับพิธีกรรายการนี้
    สังเกตุจะมีอยู่คนนึง บางวัน(ที่ผมดู)เขาจะนั่งก้มหน้าเล่นมือถือบ้าง ไอเเพดบ้าง
    เข้าใจว่า เขาดูคนติชม หรือถามคำถามในรายการผ่านเฟสบุค
    เเต่บางทีมันก็มากเกินไป เรียกได้ว่าหายไปจากจอ
    พอได้บทพูด ก็ดันพูดจุดประเด็นไปในทางขอของฝากจากคนดู
    ผมตรงนี้น่าจะปรับปรุงนิดนึง เพราะอยู่ในจอเเล้วมันขัดตาไงก็ไม่รู้

เเต่โดยรวมชอบครับ

20. n!Cs`RCW

n!Cs`RCW New Member Member

470
    20
    0
    เรื่องรถแนวบ้านๆผมว่าokเลยนะครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้