ลงจิมคาน้าต้องมีใบขับขี่ไม

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย ปั๊ม-AVBD2, 21 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ปั๊ม-AVBD2

ปั๊ม-AVBD2 New Member Member

107
    1
    0
    พอดีตอนนี้ผมยังทำใบขับขี่ไม่ได้อะครับ
    แล้วอยากทราบว่าผมจะลงแข่งได้ไมอะ
    แล้วถ้าลงได้นี้รายการอาไรบาง
    แล้วต้องเตรียมเอกสารอาไรบางครับ

2. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ลงได้ครับ
    ได้ทุกรายการ เพียงแต่ต้องมีหนังสือรับรองจากผู้ปกครองเท่านั้นครับ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้