??? ?âѺ??? ?ҧ??-??Ҵ ??ǧ??? ???ѧ?ѹ˹??¹ФѺ ???

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย <?:=B?@T=:?>, 30 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    บางนาตราด - ขาออกจากกรุงเทพ
    เมื่อเช้าขับรถมาทำงาน หักหลบกัน แทบจะชนกันตาย
    ช่วงจากถนนสุขุมวิท เลี้ยวออกแยกบางนา บริเวณที่รถ บขส. จอดเยอะๆ
    ช่องทางขวาสุดหลุมใหญ่มาก ลงไปนี่มีถึงครึ่งล้อครับ กว้างเกือบครึ่งช่องเลย

บางนาตราด - ขาเข้ากรุงเทพ
    ช่องทางด่วนบริเวณ สุวรรณภูมิ ถนนเละมาก ขับกันระวังๆหน่อยนะคับ

2. pun1000

pun1000 New Member Member

1
    0
    0
    ขอบคุณครับ ที่มาบอกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

3. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    น้ำท่วม ถนนเลยพังแน่เรย เห้อ

4. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    ขอบคุณมาก คับ เลี้ยวเพลินๆก็ระวังกันด้วยนะคับ

5. EK Estimate Jai

EK Estimate Jai New Member Member

217
    1
    0
    ขอบคุณครับ แต่ว่า เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาก็ เพิ่งผ่านหยกๆ เลย แต่ลงมาจากสะพานข้ามแยกบางนามาลง ฝั่งสุขุมวิท เลยไม่เจอ โชคดีๆไปครับ

6. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    ขอบคุณมากๆ ครับ

7. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    วันเสาร์ช่วงหัวค่ำจากไบเทคยูเทรินใต้สะพาน น้ำท่วมคึ่งล้อ โชคดีไปไม่เจอหลุม :cool:

8. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ผมเพิ่งผ่านมามะกี้เอง ฮ่าๆ

9. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    โชคดีไม่ต้องไปแถวนั้น

10. SPEC Si

SPEC Si New Member Member

20
    1
    0
    ทั้งหลุม ทั้งน้ำท่วม
    รถเตี้ยไม่ค่อยชอบเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้