Pic.ทีมงาน Together we share "น้ำใจเพื่อน้อง" สำรวจพื้นที่จริงก่อนวันงาน...

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nagoya, 28 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    [size=14pt]เอารูปที่ทีมงาน Together we share "น้ำใจเพื่อน้อง" ไปสำรวจสถานที่จริง ก่อนวันจัดงานจริง เพื่อนให้เพื่อนๆที่ไปงานวันนั้นได้สนุกกันเต็มที่

เริ่มจากสนามบิน Thai Flying Club ที่นี่ต้อนรับพวกเราเป็นอย่างดีมากๆครับ เเละวันงานยินดีต้อนรับเพื่อนๆเข้าสู่สนามบินโดยไม่คิดค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น

วันนี้ได้เจอคนดังที่อยู่ที่นั้นด้วยครับ Mr. Tom ที่ขับเครื่องบินไปทั่วโลก

ไปดูรูปกันครับ กับเครื่องบินสวยๆเเละบรรยากาศสนามครับ

วันงานเพื่อนๆจะได้เจอเเบบในรูปเเน่นอนครับ[/size]

2. nagoya

2,118
    3
    38
    [size=14pt]รูปช่วงอ่างเก็บน้ำบางพระ

ที่พวกเราไปดูสถานที่เเละคุยกันเรื่องกิจกกรมที่จะเกิดขึ้นในวันนั้นครับ[/size]

3. nagoya

2,118
    3
    38
    [size=14pt]จุดต่อไป ผัดไทยไข่ปูจ่าอ้น

ไปดูสถานที่จอดรถ จุดเล่น Game เเละสั่งอาหารไว้สำหรับเพื่อนๆวันงานครับ

เมนูเเนะนำ ผัดไทยไข่ปู [/size]

4. nagoya

2,118
    3
    38
    [size=14pt]จุดต่อไป ร้านล้างรถ Pings พัทยาครับ

เข้าไปคุยเรื่องการเตรียมสถานที่ เเละจุดเล่น Game [/size]

5. nagoya

2,118
    3
    38
    [size=14pt]นี่ก็เย็นมากเเล้ว มาถึงจุดสุดท้ายซะที

จุดที่พักของพวกเราวันงานครับ คุยเรื่องจุดจอดรถ จุดจัดงานปาร์ตี้ ห้องพักสำหรับเพื่อนๆ เเละรวมถึงอาหารเเละเครื่องดื่มสำหรับเพื่อนๆวันนั้น[/size]

[size=14pt]
    สุดท้ายเเล้วครับ เเยกย้ายกันกลับบ้าน ฝนตกรถเลอะไปตามๆกัน [/size]

6. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ขอบคุณครับพี่ต่าย รูปสวย ๆ
    ภาพแรกนี่ใครครับ ขับอิมหรืออีโวครับ สมาชิกใหม่แน่ ๆ หน้าไม่คุ้น
    ดูภาพต่อไป ต๊กกระใจ ใช้ฮอสำรวจกันเลย อิอิ
    ดูภาพต่อไปยิ่งตกใจใหญ่ กัวยืนโหนฮอกันสำรวจตั้ง 7-8 คน

ดูภาพต่อ ๆ ไปก็เข้าใจครับ 55

7. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ไปแอบถ่ายน้องเค้ากำลังกินอีกนิ 555..

8. nagoya

2,118
    3
    38
    ประทีป รูปเเรกนั่นเลยที่มาของ หมามองเครื่องบิน 5555

เราได้ไปสัมผัสกับเครื่องที่ให้เรานั่งชมวิวด้านบนได้ เดี๋ยววันไหนว่างๆจะเเวะไปนั่งสั้ก 1 ชั่วโมง ราคาไม่เเพงจนจับต้องยาก ขอบอก

นั่งเครื่องๆผเเล้วไปถ่ายรูปข้างบนคงสวยเน้อ.....

โอ๋ เห็นน้องเค้าอร่อย เเละก็หน้ารัก เลยจัดรูปวะหน่อยครับ

9. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    เสาร์นี้แล้ว

10. nagoya

2,118
    3
    38
    พรุ่งนี้เจอกัน A Motor Sport ก่อนนะครับ

11. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    555 ภาพแรกหัวหน้าทีม Evo IM

12. BOYCOTT9

BOYCOTT9 New Member Member

193
    3
    0
    อิจฉา ... เบอเกอ จัง

13. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    ขอบคุณพี่ต่ายและทีมงานซูบารุที่เสียสละเวลาในการเตรียมความพร้อมเพื่อพวกเราจริงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้