สอบถามเรื่องกรองอากาศ K&N แบบถอดล้างได้

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 5 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามเรื่องกรองอากาศ K&N แบบใส่แทนของเดิมและถอดล้างได้
    มีใครเคยใช้บ้างครับ แล้วเรื่องราคาประมาณเท่าไหร่

1. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
  2. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ถ้าใช้กับกรองเดิม ก็โอเคเลยครับ

ล้างได้บ่อยที่ต้องการ อายุการใช้งาน ยาวนานเท่ารถเลยครับ

เรื่องราคา นานมากจนจำไม่ได้แล้วอ่ะครับ

3. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    รู้สึกหาตามเวปจะราวๆ 1750 อะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้