กระทู้นี้ เพื่อ ตั๋น หย่ายยยยยยย คร๊าบ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย OaTT_B14, 31 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    และแล้ว น้องขาวผ่อง ก้อได้มีหอย มีกล่อง สมใจอยาก ซะที อะ จัดรูปมาให้แระ นะ อ้วนหย่าย :D

เริ่มตั้งแต่ วันที่ ไปพา น้องหอยแดง มาที่อู่พี่ติ่ง
    [MEDIA][​IMG][/MEDIA]

อันนี้ ถ่ายเมื่อวาน คร๊าบ

ไอ้เครื่องตัวนี้ มันเคย สวนผม นะ เนี้ยยยยยย แหม่ นึกแล้ว ปรี้ด:mad::D

หัวใจใหม่ น้อง หอยแดง version ทำความสะอาดแล้ว:D

ห้องเครื่อง ก่อน ล้าง และ หลัง ล้าง แหม่ น้ำยา กะ คนล้างนี่ ของเค้าดีจิง :D

อะ อันนี้ แถม :D

สุดท้ายแล้ว สิ่งนี้ ขาดไม่ได้เลย ไม่มีตาคนนี้ กระโดดเข้าไปในห้องเครื่อง ยังไง ก็ ไม่ ช๊ายยย:D

หมดแล้น หมดแล้น ถ้าเข้าไปเมื่อไหร่ จะถ่ายมาอีก นะ จ๊ะ :D

2. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    ตั๋นน้อยมาร่วมแสดงความยินดีครับ :D :D :D

3. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    แหล่มจริงๆเลยยย... :D:D:D

4. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    อ่า ขอบคุณครับ อ้วยน้อย
    ตั๋น น้อย
    โจโจ้ ด้วยคร๊าบบบ

เห็นเครื่องออกมากองข้างนอกแล้วใจหาย

5. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    เอาแระเว้ยๆ ดึงน่ารักๆ

มีรถกรูคันเดียววาง ต.ติ่งไม่ได้ลง

6. koco_mcdonal

koco_mcdonal New Member Member

320
    26
    0
    เดี๋ยวน้องฝาแดงเสร็จสมบูรณ์ แล้วก็ลืม น้องฝาขาวไปเองละคร๊าบงานนี้ เอิ๊ก ๆ เครื่องเหมือนกานเปรี๊ยบ แต่ไอ้หอยทามมายมันใหญ่กว่าของผมละเนี๊ย

7. OaTT_B14

4,399
    692
    0
    ใจหายเหมือนกัน ว่ะ ตอนรถตัวเองยังไม่ใจหายขนาดนี้เลยนะเนี่ย :D

รู้สึกว่าจะมี ท่านรอง ด้วยนะ :D:D:D:D:D

8. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    รถบางคัน กรู ก้อเข้าไปนั่งไม่ทัน หรือไม่ ก้อไม่อยู่บ้าน

ไม่งั้น ไม่เคยพลาด อยู่แล้นนนนนนน :D:D:D:D

9. OaTT_B14

4,399
    692
    0
    มันกลายเป็น โลโก้ ไปแล้ว น่ะสิพี่ :D

10. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ได้ใจล่ะครับ คร่าวนี้
    สมใจวัยรุ่น กันไป :D

11. tob_sunnyb11

tob_sunnyb11 New Member Member

908
    178
    0
    หนีไป ติดหอยสะแว้วววว

12. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    จะแรงกันไปถึงไหนนนน..

ตามไม่ทันแล้ววู้ยยยยยยยยยยย...

:D :D :D

13. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    1...2....3....4....5 หลังคาโรงรถ 6...7...8....9...10 เหล็กดัด มุ้งลวด 11...12...13.....โอยยยยยยยย นิ่งลูกนิ่ง

14. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113

ดึงคงพอได้ครับ เครื่อง 135 ม้า กะน้ำหนักรถ 835 น่าจะลงตัวพอดี
    :p:p:p

มีรูปมั้ยคุณโก กลัวมันไม่เหมือนกันค๊าบบบ :D:D:D

เห็นเครื่องเดิมเอาออกมา ฝายังขาวอยู่เลยหว่ะ
    แต่ดูที่จะวางใหม่แล้วแด๊งแดง

จรัดไปพรี่ ผมก็เพิ่งเคยลงในห้องเครื่องรถคั้งแรกนี่แหละ แปลกดี
    :D:D:D

เน๊าะ

จะได้ตามพี่ ๆ ทันค๊าบบบ

ยังตรงรุ่นเหมือนเดิมน้อง คอนเซปต์เดิมจ้า

ตอนเครื่องเดิม เอ็งขับกัน พี่ตามทันมั้ยเล่า
    กดกันร้อยสี่ ร้อยห้า ไม่สงสารกันเลย

เอ้ย ใจเย็น ๆ ทำบ้านไปก่อน
    เรื่องรถ ถ้าพร้อมแล้วค่อยทำ

ถ้าพี่ยังไม่มีบ้าน ยังไม่มีรถให้พ่อ คงยังไม่ทำเหมือนกันครับ

15. Bell BU

Bell BU New Member Member

117
    36
    0
    ว้าวววววววววว ดีใจกับพี่ตั๋นด้วยคับ!
    ส่วนผมก็ga1600 เนี่ยหล่ะ ม่ายมีตังอ่ะคับ แต่สักวันผมจะมีหอยเหมือนพี่มั่งนะคับ
    ยินดียินดีด้วยคับ

16. OaTT_B14

4,399
    692
    0
    ไม่เป็นไร ตามไม่ทันใช่มั้ย กระโดดขึ้นวิค ไปคันเดียวเลย จบ :D:D:D:D:D

17. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    โฮ๊ย โอ๊ยยยยย แรงกานหย่ายยยย

18. DaySpeed

8,976
    822
    0
    สวนแม่มหมด:D

19. oaknakab

oaknakab New Member Member

436
    59
    0
    :D:D:D
    ดึงหลังติดเบาะ:D:D

20. DaySpeed

8,976
    822
    0

ลงไปแล้วแต่ถ่ายไม่หล่อเลยไม่เอา :D:D:D:D:D

21. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    รถผมวิ่งได้แค่ ร้อยแปด ร้อยเก้า เอง :D

แม่มไม่ถึงร้อยสิบสักที แง๊ๆๆ จาวางม่าง

22. cp_chin69@hotmail.com

[email protected] New Member Member

318
    74
    0
    แหล่มเลย วัยรุ่น
    ยินดีด้วยนะครับ

23. โบตั๋น

4,842
    815
    113
    ขอบคุณทุกท่านนะครับ
    วางตัวนี้ ไม่รู้จะงานเข้าเมื่อไหร่
    แต่ก็สุขใจที่มีมันมาอยู่ด้วยค๊าบบบบ

24. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ไม่ค่อยแรงนะ แต่ดึงดี +++

25. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    แล้วใช่ inter อะไรอ่ะ :D

26. โบตั๋น

4,842
    815
    113
    มี Inter SR ที่ได้มาพร้อมเครื่องครับ
    เจ้าของเก่าใจดี ให้มาด้วย แต่ไม่แน่ใจว่าจะใส่หรือเปล่าครับ
    เพราะถ้าติดกันชน อาจจะไม่มีอินเตอร์ เอาจากโบ เข้าท่อ ID ไปเลย
    ตาม Step เดิม ๆ ครับ

ต่อโบออฟไว้ตัวนึง เท่านั้นเองพี่
    :):):)

27. pizza racing

pizza racing New Member Member

1,576
    533
    0
    ดีใจด้วยครับ ได้หอยแล้ว

28. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    แหม จะตรงรุ่น ทุกส่วน ทุกเม็ด เลยนะตั๋น อิอิ
    ไว้รถ เสร็จแล้ว อย่ามารังแกหนูนะ เดี๋ยวแอบฉี่ใส่ล้อเลย

29. โบตั๋น

4,842
    815
    113
    ของมันยังหาได้อยู่ ก็เลยได้วางอ่ะครับ
    ค่าวางไม่แรงด้วย เพราะไม่ต้องแก้อะไรมาก

รอรถเนเหมือนกัน ทีแรกนึกว่า E15S จะสูญพันธุ์
    ได้เนมาอีกคันค่อยอุ่นใจ มีอะไรขาดเหลือบอกกันเน่อ
    พี่น้องกันทั้งนั้น

รถเน สีส๊วยสวย

30. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    ว้าว... เงาวั๊บๆ...:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้