EJ1 H2B Project. 1st in THAILAND

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย l3oatz, 26 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. l3oatz

l3oatz New Member Member

31
    2
    0
    อัพเดทคลิปล่าสุดลงวิ่งเมื่อวันเสาร์ครับ
    http://www.youtube.com/watch?v=4iF1QjZeGhM

EJ1 H2B Project. 1st in THAILAND

มีงานแข่งรถดีๆมาโปรโมทนะครับ
    วันเสาร์ที่จะถึงนี้แล้วนะครับกับงาน HONDA THAILAND DRAG RECORD 2011
    ค้นหา HONDA Vtec ที่เร็วที่สุดในประเทศ ณ. สนาม BANGKOK DRAG AVENUE คลอง5
    ในงานมี RC DRAG วิ่ง200เมตรทำสถิติเป็นครั้งแรกของประเทศไทย
    ซึ่งในงานนี้จะมีรถ1เดียวในไทย(มั้ง) ซึ่งก้อคือ EJ Coupe ของนาย LEX_FAHSAI พี่ชายผมเอง
    ซึ่งจะมาพร้อมกับความแปลก(อีกแล้ว) โดยใช้ชื่อว่า EJ1 Project2 H2B Project
    โดยนำเครื่อง H22A มาชนเข้ากับเกียร์ B 16+18+20 ยำกันเละ อิอิ ซึ่งในโปรเจคนี้ได้รับความช่วยเหลือจากพี่หนี่ง N1
    แห่งสำนัก Garage N1 รังสิต
    ผมเลยอยากจะเชิญชวนเพื่อนๆพี่ๆช่วยไปเป็นกำลังใจให้กับรถคันนี้หน่อยนะครับ ลองไปดูกันว่าที่วางมาเนี่ยวิ่งมั้ย
    วิ่งดีแค่ไหน ทำเวลาดีแค่ไหน หรือจะไม่ทันได้วิ่ง 555
    ปล.พี่ฟ้าและพี่หนึ่งบอกมาว่างานนี้ทำเพราะความแปลกอยากลงวิ่งขำๆ ลองไปติดตามกันดูนะครับ
    ส่วนถ้าใครเห็นแล้วสนใจสเต็ปการทำแบบนี้ ติดต่อมาได้ที่ผม Boat B-TEC , พี่1 N1 , พี่ฟ้า LEX_FAHSAI
    ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับกำลังใจที่จะช่วยไปเชียร์หรือแช่งในวันเสาร์ที่จะถึงนี้ด้วยนะคร้าบ
    ปล.2 พี่ๆเค้าบอกมา มี Project3 แน่นอน ติดตามกันต่อไปครับ
    ปล.3 แนบรูปมาให้ดูกันด้วย

สู้ตายคร้าบ
    EJ Coupe H2B Only One In THAILAND
    By….. Garage N1 , Lex_fahsai & The Gang

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 สิงหาคม 2011
  2. rx7job

rx7job New Member Member

63
    0
    0
    ไปคับบ ไปดูของแปลก อิอิ

3. dogtown

dogtown New Member VIP

302
    9
    0
    คันนี้ผมเจอที่พาวเวอร์แลปตะกี้นี้เปล่าไม่รู้ สวยดีคร้าบ

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    แหล่ม โหด รอชมตัวจริงคร๊าบบบบบ

5. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    รอดู ช่วยลุ้น และเป็นกำลังใจให้ครับ

มิน่า หมู่นี้ของเทพซบเซา เพราะคนขายกบดานจัดหนักกับ project นี้เอง

6. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    lสู้ สู้ ครับ เจ๋งดีครับ

7. george87

george87 New Member VIP

280
    16
    0
    .
    .... น่าแอบไปเชียร์ ครับ ขอให้วิ่งดีๆตามที่หวังครับ :teeth:

8. nung_ek

nung_ek New Member Member

116
    10
    0
    เจ้าของรถผมยาวตัวผอมผอม...ชอบทำอะไรที่คนอื่นเค้ายังไม่ทำกัน...เป็นกำลังใจให้ครับ...สู้สู้

9. K.J.

K.J. New Member Member

442
    15
    0
    ขอให้สำเร็จนะครับ..ถ้ามีเวลาจะตามติดไปเชียร์ด้วยคน

10. aerler

aerler New Member Member

283
    5
    0
    ผมตามในfacebookของพี่หนึ่ง มานานแล้วครับคันนี้ตั้งแต่เค้าเอามาจากพี่ฟ้าแรกๆครับ

11. เป็นยังไงบ้างล่ะคร๊าบ

12. l3oatz

l3oatz New Member Member

31
    2
    0
    อัพเดทคลิปหน่อยครับ

13. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับ

14. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ตอนขับผ่านผมยืนอยู่ข้างๆเสียงเร้าใจมาก เวลาเป็นยังไงบ้างครับ

15. 'ZOD|AC~*

'ZOD|AC~* New Member Member

193
    15
    0
    แค่บอดี้ ก็สุดแล้ว :D

16. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    ชอบครับ ถึงจะมีปัญหาแต่เห็นทุกคนมีใจที่สู้ไม่ถอยเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้