แผงระบายอากาศ(รังผึ้ง)อินเตอร์น้ำทำใหม่

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย Mr.P, 3 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr.P

Mr.P New Member Member

10
    0
    0
    ขอถามครับผู้รู้หน่อยครับ

คือรถผม ST205 แผงระบายอากาศ(รังผึ้ง)อินเตอร์น้ำไม่ค่อยดี หาอะไหล่ก็ยังไม่ได้ซะที เผอิญทีคนแนะนำว่าให้ไปหาร้านแออร์-อลูมิเนียม เทียบรุ่นหรือทำใหม่ขึ้นมาเลย เคยมีใครทำ/ที่ไหน? แล้วมันจะไอ้ผลหรือมีปัญหาอะไรมั้ยครับ?

2. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    พี่ P ลองโทรหาพี่หนุ่ม CS Shop ดูนะครับ 081-8256609

ได้ยินมาว่าเค้าแยกขายอะไหล่ 3S-GTE ไม่รู้ว่ายังอยู่ไหมอ่ะครับ!
    :)

3. Mr.P

Mr.P New Member Member

10
    0
    0
    ขอบคุณครับอั้ม :)

4. the_peeth

the_peeth New Member Member

56
    0
    0
    เปลี่ยน เป็น อากาศ .... กันดีกว่า

หรือไม่ก้อเปลี่ยน มาวาง อินเตอร์หน้า ครับ ... สวยด้วย ลองดูได้ จากรถ สีขาว เจ้าของ หล่อๆ ชื่อ อะไร นะ ...:eek: :eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้