ถามเรื่องแปลงGT4ครับ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย CELICA MANIA, 27 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CELICA MANIA

CELICA MANIA Guest

0
    0
    0
    ผมจะแปลงST204เป็นGT4 พอดีมีแต่กันชนเปล่าๆถ้าไม่ใส่โฟมรองกันชนจะได้มั๊ยครับ แล้วมันจะมีผลอะไรรึเปล่า อีกอย่างอยากทราบวิธีการแปลงคานกันชนอ่ะครับ ใครรู้ช่วยที

2. CELICA MANIA

0
    0
    0
    ใครรู้ช่วยตอบทีครับ

3. กร(กร)

กร(กร) New Member Member

11
    0
    0
    ฃ่วยตอบแล้วกันครับ แต่รู้ไม่มากนะ
    เรื่องโฟมรู้มาว่า ถ้าไม่มีก้อไม่เป็นไรครับ ไม่มีผลอะไรครับ
    ส่วนเรื่องแปลงคาน จะให้ดีก้อหาคาน gt4 มาใส่หรือไม่ก้อดัดแปลงคานเดิมครับ
    แล้วต้องแปลงตัวกิ๊ปล็อคฝากระโปรงด้วยครับ เพราะรุ่นธรรมดากับgt4 ไม่เหมือนกันครับ
    ถ้าอยากทราบรายละเอียดจริงๆ ก้อแนะนำไปดูที่www.celica-thailand.com คุณอั้มเขาโพสวิธีแปลงจากรุ่นธรรมดาเป็นgt4 อย่างละเอียด ลองไปดูแล้วกันครับ

4. CELICA MANIA

0
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ

5. zrega

zrega New Member Member

3
    0
    0
  6. the_peeth

the_peeth New Member Member

56
    0
    0
    ดี ...

:eek: :eek: ยินดี ต้อนรับ ... ไปดูได้ใน คลับ

7. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
  8. the_peeth

the_peeth New Member Member

56
    0
    0
    ความรู้ แน่น ซะ

ถาม มา ก้อ ตอบไป ... อาจารย์ อั้ม เยี่ยม จริงๆ :D :D ;) ;)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้