พวกเรามาช่วยกันดื่ม"อิชิตัน"กันครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย KiTNa MTC, 12 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ผมไม่ได้มีส่วนได้เสียอะไร แต่เป็นเพราะความดีของตัวคุณ ตัน ภาสกรนที เค้าครับ เนื่องจากน้ำท่วมครั้งนี้ เค้าได้บริจาคเงินเป็นจำนวน40ล้านเพื่อช่วยผู้ประสบอุทกภัย
    และตอนนี้ตัวโรงงานของคุณตันได้ประสบปัญหาน้ำท่วมไปแล้ว มูลค่าที่แกเสียไปมากกว่า3,500ล้านบาท:cry::cry: พวกเรามาร่วมกันดื่ม"อิชิตัน"กันครับ

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    นำมาผสมเหล้าคงจะเข้าท่า ร่วมด้วย ช่วยกันครับ

3. I'm number one

I'm number one New Member VIP

1,260
    2
    0
    คุณตัน ดี จริงๆครับ คนคนนี้สุดยอดแล้วครับ

4. bboy2548

bboy2548 New Member Member

192
    0
    0
    ผมเคยลองแล้วพี่ ผสมเหล้า เมาสุดๆเลยอะ (เมาไว ไม่เปลือง)

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    จังซี่ต้องลอง อิ อิ อิ

6. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    น้ำใจงามมาก

7. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    รู้ว่าแกรวยอยู่แล้ว แต่ที่แกทำให้ประชาชน มันมากกว่าฐานะแกอีก

8. I'm number one

1,260
    2
    0
    อยากร่วมงานกับคุณ ตัน จัง

9. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    หะ เหมือนกันเลยพี่1

10. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ไปอุดหนุนแถว ๆ ทองหล่อก็ได้นี่ครับ อิ อิ อิ

11. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ไกลบ้านอ่ะดิ

12. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ตามนั้นครับนับถือน้ำใจของคุนตันจิงๆ น้ำใจแก่มีเยอะกว่าเงินของแก่หลายเท่าครับ
    แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นถ้าผมเป็นแก่นะ ผมไม่ให้เงินผ่านมือรัฐบาลหรอกครับ ผมจาไปบริจาคให้ผู้ที่เดือดร้อนด้วยตัวเอง หรือไม่ก็ขอให้ผู้ที่มีน้ำใจและพร้อมจาช่วยเหลือ มาช่วยกันบริจาก แจกจ่ายสิ่งของให้ถึงมือเลย

13. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ถะ ถูกต้องครับ

14. I'm number one

1,260
    2
    0
    วันนี้ก็ดื่ม

15. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    ช่วยกันดื่มครับ

16. dearruam

dearruam New Member Member

485
    0
    0
    สุดยอดคนแล้วครับ คนๆนี้ น่าจะมาเป็นนายกจัง ถ้ามีนายกแบบนี้ รับรองประเทศไทย ไม่มีคนจนแน่ ครับ เห็นคนที่เดือนร้อนมาก่อนตัวเองเสมอ ดีกว่าไอ้พวกรวยแล้วรวยอีกที่เห็นความเดือนร้อนเป็นกำไรของพวกคุณ

17. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ดื่มเกือบประจำอยู่แล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้