ขอความคิดเห็นระหว่างหัวฉีด 4Dเทอร์โบ กะ 4Mนอก หน่อยครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 23 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ตามหัวข้อเลยครับ ข้อแตกต่างเป็นอย่างไร และ ตัวไหนน่าใช้กว่ากันครับ

1. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    รอๆ แก๊ง สเวิน มาตอบ

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    สาวกตระกูลนี้เยอะครับ เดี๋ยวก็มา อิ อิ อิ

3. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ใส่เครื่องอะไรครับ ขอข้อมูลด้วยครับ

4. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    นั่นงัยอาจารย์แบงค์คุงมาแว้ววววววววว

5. pandabank

2,427
    4
    0
    อิอิ.....

6. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    แนวนี้เค้ามีเยอะ สเวิล

7. เครื่อง4D56ครับ โบกลางๆ บูสประมาณ30
    คืออยากรู้ว่าใส่หัวฉีดตัวไหนจะดีกว่า และดีกว่ากันยังไงอ่ะครับ

8. pandabank

2,427
    4
    0
    ผมว่าใช้หัวฉีดเดิมเจ่าะเลยครับน้ำมันเหลือๆเลย

ไปใช้ของ 2800 นอก อาศาฉีดเท่าเดิมเพียงแต่ได้น้ำมันเพิ่มขึ้นนิดนึงเพราะเข็มยาวกว่าเดิมแค่นั้น

หรือไม่งั้นก็ต้องเอาหัวฉีด KZ มาแก้ใส้ในใหม่ งบก็บานปลาย

สำหรับพวกผมใช้หัวฉีดเจ่าะกันทั้งนั้นครับ

เพราะรถอย่างเราขอให้น้ำมันเหลือๆไว้ก่อนครับ รับรองไม่พังง่ายแน่นอนครับ

9. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    หรอ........ไม่พังง่าย ...........!!

อันนี้หมายถึงอะไรครับ เครื่องใช่ไหมครับ............แต่ถ้าเกียร์คงไม่ช่าย...............555555555+

10. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    ของผมก็2800เจอะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้