ช่วยด้วยครัว สวิตช์ตัวล๊อกประตูฝั่งคนขับมันแตกครับ ใครมีชี้เบาะแสหน่อย!!

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 1 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    เป็นสวิตช์ที่กดล๊อดเปิดปิดประตูนะครับ ที่มันจะมีตะขอเห็ล็กมาเกี่ยว ตอนนี้มันแตกไปแล้ว ทำให้ล๊อครถไม่ได้ ต้องใช้ทั้งรีโมทและกุญแจ (กดรีโมท รถล๊อคแต่ฝั่งคนขับไม่ล็อค เพราะตะขอมันไม่ได้เี่ยวกะตัวล๊อค ต้องใช้กุญแจล๊อคีกที ). ยังไงใครที่มีบ้านที่ไม่ได้ใช้ หรอมีตัวนี้เหลือยังไงรบกวนหน่อยนะครับ เห็นว่าต้องเปลี่ยนทั้งชุดเลย คือชุดมือเปิดอะครับ

1. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    โทรถาม อ๋อ ดูครับ น่าจะมี 089 7896699

2. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ถ้าเป็นของเดิมสีเทา น่าจะหาไม่ยากครับ เพราะส่วนมากถอดออกใส่มือเปิดดำกัน ลองโพสหาดูครับ

3. ของอ๋อเป็นสีดำนะครับ เค้าต้องขายยกชุดนะสิ ผมใช้เดิมๆแค่ฝั่งคนขับอะ Y Y

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ก็จริงครับ ที่ต้องขายยกชุด ขอโทษแล้วกันครับที่แนะนำไป ลองโพลสๆหาต่อดูแล้วกันครับ

5. domeek

domeek New Member Member

669
    8
    0
    ผมมีครับยังไงโทรทาแล้วกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้