ใครมีอะไรในใจจะถามกันไหมครับ เชิญนะครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย BOAM...B12, 21 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    มีคนเขาถามถึงผม ผมก็เลยอยากจะบอกว่า
    ผมก้ออยากจะบอกว่าผมดีใจนะที่เห็นพวกคุณตั้งใจทํา ผมเองยังอยากทําแต่เงินมีน้ิอย
    แต่บางครั้งความจริงก็คือความจริง
    อย่าคุยอย่าโม้เลย มีคนเขาหมั่นใส้เอานะ
    ผมเข้าใจนะธุระกิจการค้าขาย บางทีคนที่เราทําธุระกิจด้วย เขาไม่ใช่ควายนะ
    เดี๋ยวเขาจะไปว่าตามหลังเอา
    จริงๆแล้วพวกคุณๆอยากทําอะไรผมก็ไม่อยากยุ่งหรอกนะ มันไม่ใช่เรื่องของผม
    แต่สิ่งที่ผมอยากเ็ห็นในสังคมนี้ คือการช่วยเหลือซึ่งกันและกันมากว่าการทําธุรกิจ
    เงินที่คุณๆทํากันก้อไม่ใช่เงินของผม คุณอาจจะรวยมีเงิน แต่ผมมีความจริงใจ
    ผมไม่อยากให้เสียเงินกันเกิดเหตุความจริง
    คนในสังคมSTรุ่นแรกอยู่ด้วยการช่วยเหลือซึ่งกันและกันมานาน อยู่ด้วยความรักและมิตรภาพ
    ในเมื่อความเห็นไม่ลงลอยก็ต่างคนต่างอยู่กันไป
    เพราะผมก็จะไปอยู่กะลูกกะเมียผมโชคดีนะครับทุกคน:D

แก้ไขล่าสุด: 21 สิงหาคม 2011
  2. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    อยากได้ เทอโบ s15 ที่อยู่ในรถ พี่ อะครับ :D

3. ครับ

มีร้านทำสีกันชนหน้าลูวซิโน่ช่วงล่างดีๆๆไหมครับ...แถวบางนาบางพลีครับ.....แนะนำหน่อยครับ...0879335823 ครับ....

4. OaTT_B14

4,399
    692
    0
    ผมยังหา ร้านทำสี ถูกใจ ไม่ได้เลยคร๊าบ ต้องลองถามหา คนพื้นที่ดูอีกทีคร้าบ

5. OaTT_B14

4,399
    692
    0
    เอ้า เอ้า พี่เบิ้ม ออกตัวแรง อีกละ เป็น ไรพี่ ต้องต้ม มาม่า ไว้รอมั้ยนี่

6. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ก่อน ที่ อะไร จะวุ่นวาย และไปกันใหญ่

เข้าใจผิด เข้าใจถูก กัน รึเปล่าก็ ไม่รู้

เห็นด้วย นะ ที่จะคุยกัน

ว่ากันไป ที ละ ข้อ ๆ เลย

เจอ กันซึ่งๆ หน้า ไปเลยดีกว่า

ตอบ ในนี้ตัวหนังสือมันไม่มีอารมณ์

ใครไม่รู้เรื่องมาอ่านจะเข้าใจไป ยังไงก็ไม่รู้

เสาร์ที่ 27 สิงหาคม 2554

เวลา 16.00 น.

เอามันที่อู่พี่ติ่งเนี่ยแหล่ะ ง่ายดี

เตรียมเก้าอี้มากันเองด้วย

7. ครับ

ร้านฟิตช่วงล่างนิสสันแถวไหนบ้างครับ...บางนา บางพลี ศรีนคริรทร์ ประมาณนี้ครับ...

8. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0

ท่านประธานครับผมได้ยินมาทางหู ผมไม่ได้โดนถามกับตัวเอง
    เพราะฉนั้นผมไม่คุยครับ แค่ผมอยากจะบอกอะไรในใจกลับไปบ้างเท่านั้น
    ผมบอกแล้วผมจะไปอยู่กะลูกเมียของผม ผมเบื่อแล้วครับ:D

9. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    บอกได้เลยว่า....อยากให้ไม่ยืดยาว เรื่องจะได้เงียบแบบไม่มีข้อสงสัยครับ
    ได้ยินมาสักระยะแล้ว T T รู้สึกอย่างเดียวเลย เสียใจบอกไม่ถูก T T อยู่กันแบบหมดใจ มันไงก็ไม่รู้นะพี่น้อง

10. NJU

NJU New Member Member

294
    130
    0
    ปูเสื่อรอดู ท่าจะยาวววว

11. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ผม บอกแล้วนะครับ

งดโต้ตอบในกระทู้นี้

มีอะไรไปคุยกัน

ผม นัดประชุมให้แล้วนะครับ

ผมนัดล่วงหน้า 1 อาทิตย์ นะครับ

คงเคลียร์ งานกันได้

ให้เกียรติกันนิดนึงครับ

ให้เกียรติตัวเอง

ให้เกียรตืสมาชิกท่านอื่น

http://racingweb.net/forum/showthre...ชุมประจำปี-2554-เป็นกรณีพิเศษ-ครั้งที่-1-quot

ใคร ตอบ ต่อจากผม แช่ง บ้านน้ำท่วม จน รถพัง จริงๆ ด้วย

12. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
  13. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :cool::cool::cool::cool::cool:

14. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    :cry::cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้