มีโปรเจคไหม่มานำเสนอพี่ๆทุกท่านคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย PAEEDIRECT, 20 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PAEEDIRECT

PAEEDIRECT Guest

0
    0
    0
    พอดีมีท่อนล่าง 2800 อยู่มีฝา 4jg อยู่แล้วก็มีลูกก้านครบเราคว้านเสื้อ 2800ยัดลูก 4jg แล้วประกบฝว 4jg แล้วมันจะได้เครื่องอีซุสเวิล 2900นิดๆไหมคับพวกพี่ๆคิดว่ามันจะทำได้ไหม
    คับแล้วมันจะวิ่งได้ไหมแล้วมันจะวิ่งดีหรือเป่าคับ พวกพี่ๆว่าโปรเจคนี้เปนไงคับจะคุ้มไหมคับ

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ลองดูครับ ว่าแต่ว่าเสื้อสูบ 2800 กับฝา 4jg รูน้ำเลี้ยงตรงกันหรือเปล่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้