สนใจรถมิร่าเก๋ง แต่อยากหาช่างซ่อม/อู่ซ่อมให้ได้ก่อน ใครพอแนะนำได้บ้างครับ ผมอยู่แถวบ้านโป่ง ราชบุรี

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย teesurasak, 12 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. teesurasak

teesurasak New Member Member

5
    0
    0
    ผมไม่มีความรู้เรื่องรถเลย อยากได้มิร่าไว้ให้แฟนขับไปตลาดใกล้บ้าน แต่เกรงว่าเวลาเสีย ช่างประจำแถวบ้านจะซ่อมไม่เป็น หาอะไหล่ไม่ถูก ให้ผมหาเองก็คงไม่ถนัด เลยอยากหาช่างให้ได้ก่อนจึงค่อยหารถอีกที วอนเพื่อนๆ พี่ๆ ช่วยแนะนำด้วยครับ

2. teesurasak

5
    0
    0
    ตอนนี้พอหาอู่หาช่างได้ 1 ที่แล้วครับ ต่อไปก็ต้องหารถ อยากได้เป็นรถเก๋ง มันมีกี่รุ่น หาซื้อที่ไหนดี ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

3. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    ผมอยุ่ศรีทองคาร์แคร์

มีมิร่ามาขายบ่อยๆ

งัยติดต่อ มา เบอ 081-1666331 นะคับ

4. teesurasak

5
    0
    0
    วันก่อนผมผ่านไปดูมาทีนึงแล้ว คันสีแดงกะสีเทามั๊ง แต่ผมอยากได้เป็นเกียร์ออโต้ สภาพดีๆ สวย ๆ ไม่ย้อมแมว เครื่องดี แอร์เย็น ช่วงล่างไม่มีปัญหา เอามาแล้วไม่ต้องซ่อมต่อ
    ถ้าวันไหนมีเข้ามา แจ้งผมทางอีเมลนี้ก็ได้นะครับ [email protected] จะได้เข้าไปดู

ตอนนี้ผมสนใจอยู่ 2 รุ่น
    1. มิร่า 3 ประตู เกียร์ออโต้
    2. โอเปิ้ล คอซ่า 3 ประตู เกียร์ออโต้

5. teesurasak

5
    0
    0
    อ่อ ช่วยแนะนำหน่อยสิครับ ว่ารถคันเล็ก ๆ ตอนนี้มีรุ่นไหนน่าใช้บ้าง ไว้ขับไปมาแถวนี้ รุ่นไหนหา อะไหล่/อู่ ยากง่ายกว่ากันครับ

6. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    มิร่านั้นละคับถ้าอยากจะได้คันเล็ก

อะไหล่เยอะมากๆ

7. TiGeR jUnIoR

1,177
    11
    0
    เน้นกระบะได้ไหมคับ

เดวผมตามกระป้อให้

8. teesurasak

5
    0
    0
    เอาเป็นเก๋ง 3 ประตู เกียร์ออโต้ พวงมาลัยเพาเวอร์ สภาพเนี๊ยบ ๆ สวย ๆ ถ้าเจอแล้วบอกด้วยนะครับ [email protected]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้