สวัสดีครับๆ ผมเด็กใหม่ครับ ผมใช้ Nissan Sunny neo ครับ จะแต่งแนวไหนดีครับ !!

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Picky999, 18 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Picky999

Picky999 New Member Member

4
    0
    0

แนะนำได้ป่าวครับ ใช้งบเท่าไร ครับ เหอะๆ อยากแต่งแบบพี่คนนี้อ่ะครับผม.........................
    ..........
    ........................
    ..................................
    ................[​IMG]

2. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    แม็กหล่อๆซักชุดแจ่ม

3. ble@bgfc

ble@bgfc New Member Member

176
    3
    0
    จัดไป ... ตามใจตัวเอง...หาแม็กหล่อๆโหลดนิดหน่อยก็หล่อแล้วครับ
    นีโอ แต่งยังงัยก็สวย...555

4. Picky999

4
    0
    0
    เหอะๆ ช่ายครับ รถมัน basic ตอนนี้ผมเพิ่งได้รถมาใช้ มีปัญญาแต่งแค่ไฟ รถครับ 555+ ตังกินยังไม่พอเรยพี่ เหอะๆๆ แมคชุดนี้พี่ๆพอจะทราบป่าวครับ ราคาประมาณเท่าไร ครับ...

5. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ตามใจตัวเอง หรือไม่ก็ ตามพี่เบิ้ลไปเลย

แหล่ม

6. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ถ้าเป็นรถผม คงหาล้อสวยๆสักชุด ปลายท่อสวยๆสักใบ พาร์ทรอบคันต้องหาดีๆ ใส่สปริงโหลดอีกหน่อย ตามงบ แค่นี้ก็ ร่อนเข้ามหาลัย เอาสาวไปเดินห้างสบายๆๆ ฮิ้ววๆๆๆๆๆๆ

7. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
  8. Picky999

4
    0
    0
    ถ้างบ แบบพี่ #6 ใช้งบประมานกี่หมื่นครับ ผมชอบล้อแบบที่ผมเอามาให้ดูมากๆ อยากทราบราคาเท่าไรอ่ะครับใครทราบบอกที ....ขอบคุณมากครับ

9. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ของไต้หวัน ก็ มีครับ ราคาไม่แพง

ลองดุ ใน เวป นี่แหล่ะ

10. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    ล้อลายนี้ออกแนววีไอพี ลองหาๆดูในเว๊บนะครับ
    มีความสุขกับการแต่งรถ หาข้อมูลเยอะๆ อย่ารีบครับ
    ค่อยๆดู ค่อยๆทํา ใช้เงินให้คุ้มครับ:D

11. RNN-B12

RNN-B12 New Member Member

972
    162
    0
    เลือกแนวที่ตัวเองชอบก่อนดีก่า แล้วศึกษาให้รู้ แล้วค่อยตัดสินใจ...:)

12. p251007

p251007 New Member Member

987
    14
    0
    สำหรับผมชอบภายในมากกว่าครับ เพราะเรามองเห็นตลอด เรือนไมล์หน้ามืดสักตัว
    ส่วนแอร์ดิจิตอลถ้าใส่แล้วสวยแน่นอน แต่ว่าจะหาหน้าจอพร้อมกรอบ กับตู้แอร์ได้ที่ไหนล๊ะครับ

13. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    #6 เรียกชื่อ login ง่ายกว่าครับ 555+ นีโอโฉมสุดท้าย ไฟท้ายแตงโม แต่งสวยๆน่าจะมีหลายคัน ลองหารูปคนที่แต่งแล้วดูครับ เป็นแนวทางได้เลย ^^

14. Picky999

4
    0
    0
    ขอบคุณพี่ๆทุกคนครับๆ ผมจะศึกษาไปเรื่อยๆ ครับ ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ๆ ผมชอบแนว VIP ครับ ไม่เน้นแรงเน้น ความสวยกับไฟ ขอเก็บตังไปเรื่อยๆครับๆ ตอนนี้เพิ่ง เปลี่ยนไฟ กับเกียร์ใหม่ ครับ ( เพิ่งทำเป็นเกียร์ ออทโต้ ครับ 55+) ขอบคุณ มากครับๆพี่ๆ ที่ให้คำแนะนำ

15. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    มีเหตุผลๆๆ

ชอบชอบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้