ไฟหน้าMR2มีแบบไหนบ้าง

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย GoLf >> MR", 17 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GoLf >> MR"

GoLf >> MR" New Member Member

241
    0
    0
    เปิดกระทู้หน่อยครับ ไฟหน้าที่ใส่แทนในช่องเดิมน่ะครับมีกี่แบบบ้างเท่าที่เห็น
    1.popup เดิมๆ 2.ไฟแบบที่ขายในกระทุ้ ที่ใช้ไฟของเรบิด ยาวๆดวงดียว 3.แบบไฟกลมคู่ 4.ไฟโปนๆของSPL
    นึกได้เท่านี้เองมีอีกไหมครับรูปลงไม่ได้เน็ดช้า

2. มีแบบแพง

กะไม่แพงครับ

มีอยู่แค่ 2 แบบ

3. absolutfreak

absolutfreak New Member Member

123
    0
    0
    ของพี่ยอด แพงหรือไม่แพงครับ

4. ไม่แพงครับ ของเดิมๆ ติดรถ ตังค์ไม่ค่อยจะมี.........

5. Miashi

Miashi New Member Member

94
    0
    0
    ตังค์ไม่ค่อยมีไม่ค่อยอยากจะเชื่อเห็นช๊อปตลอดอ่ะ ลูกพี่ อิอิ

6. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    พี่ยอดชอบซุ่ม ^ ^

7. GoLf >> MR"

GoLf >> MR" New Member Member

241
    0
    0
    ไฟกลมคู่แบบฝัง ที่ไหนมีขายใครชี้เป้าหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้