อยากทราบว่ามันเครื่องรุ่นไหนคับอะไร

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย kitja, 24 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kitja

kitja New Member Member

3
    0
    0
    ผมลองหาข้อมูลดูแล้ว แต่ของผมเลขเครื่องมันเป็น 4g63 TM **** เป็นเลข4ตัวอะคับ

แล้วที่โบ มันมีแต่ตัวเลขอะคับ (ตัวเลขสองแถว)

รบกวนพี่ๆช่วยผมที:cry::cry::cry:

2. kitja

3
    0
    0
    ไม่มีใครตอบเลย

เพิ่มเติมนิดนึงคับ คนขายเค้าบอกว่ามันเป็นเครื่องอีโว4 คับ

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ตามข้อมูลอันน้อยนิดที่น้องให้มา เป็นเครื่องอีโว4 และ เทอร์โบเดิมอีโวสี่ถูกต้องแล้วครับ
    EVO IV: TJ, TK, TL, TM, TN, TR, TS

4. kitja

3
    0
    0
    ขอขอบพระคุณ คุณพี่เป็นอย่างสูง:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้