พี่ๆคำแนะนำร้านจูนแก๊สแบบดูดให้ผมทีคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย teefler, 14 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. teefler

teefler New Member Member

76
    0
    0
    คือว่าผมใช่เครื่องsr20ฝาแดงอะคับ แต่ว่าติดแก๊สlpg แบบ ดูดอะคับ อยากรู้ว่าแถวโซนราม พัฒนาการ คลองตัน พระโขนง มีร้านใหนที่จูนเก่งๆมั่งอะคับคือว่าแก๊สผมสะดุดมากเลยพี่ๆคนใหนรู้จักร้านจูนเก่งๆในโซนแถวนี้ รบกวนทีคับ ขอบคุณไว้ล่วงหน้าคับ

2. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    ใครรู้จักแถวนั้นบ้างมาช่วยหน่อยเร็ว

3. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0

พัฒนาการ 24เข้าไปร้านซ้ายมือครับอู่หนึ่งบริการ

4. teefler

76
    0
    0
    ขอบคุณพี่ๆมากนะคับ ขอบคุณที่เป็นธุระให้คับขอบคุณคับ

5. jaroon5555

jaroon5555 New Member Member

114
    3
    0
    อืม ของผมเรียนก็รู้จากช่างที่รู้จัก แล้วก็หาข้อมูลเพิ่มเติมจากเวป GASTHAI.COM อ่ะครับ...... ปัจจุบันก็ปรับจูนเองตามใจชอบอ่ะครับ....... จะเอาแรง หรือประหยัด แล้วแต่เราเลย..... สบายใจชิวๆๆๆๆๆ อิอิอิ........ (ทุกย่างก้าวคือการเรียนรู้ ทุกสิ่งต้องมีการเริ่มต้น จงอย่ากลัวกับการเริ่มต้น แล้วชีวิตก็จะสำเร็จรูปเอง อิอิอิ)

6. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    แถวนั้นไม่่ค่อยได้ไปครับผม

7. teefler

76
    0
    0
    ขอบคุณพี่ๆมากกกกกกกกคับ ผมไปร้านที่พี่แนะนำมาแล้ว

เค้ารื่อ ทั้งหัวเทียน ทั้ง จุดระเบิด ทั้ง สายแก๊ส จูนด้วย โดนไป 100 เดียวเองคับ ดีขึ้นมากกกกเลยคับ

ขอบคุณ พี่ๆๆๆ มากกกเลยคับ

8. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0

:thumbs_up: เยี่ยมไปเลยครับ

9. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0

ร้านนี้เซอร์วิสมันตลอดการใช้งานอะ อิอิที่บ้านติดร้านนี้เกือบๆ 10คันและ
    รถตู้รถเก๋ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้