มาแว้ววววว ภาพงาน HILUXclub 4.8 meeting race day

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ไอ้รถซา..หริ่ม, 19 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    HILUXclub 4.8 meeting race day
    กิจกรรมวันนี้ จะผ่านไปไม่ได้ ถ้าไม่มี สมาชิค ทุกๆๆท่าน

ขอบคุณ ภูมิอากาศ ที่ทำให้เราดำเนินกิจกรรมได้ราบรื่น
    ขอบคุณ สนามคลอง 5 ที่เอื้อเฟื้อสถานที่
    ขอบคุณ racing web สำหรับ สื่อออนไลน์ ที่ทำให้เรารู้จักกัน
    ขอบคุณ สมาชิค HLc ทุกๆๆท่าน ร่วมไปถึง คลับและทีมต่างๆๆ ที่มาร่วมงาน
    ขอบคุณ ทีมงาน STAFF ทุกๆท่าน ที่ช่วยประสานงานในครั้งนี้
    ขอบคุณ สปอนเซอร์ ทุกๆๆ ราย ที่สนับสนุน
    ขอบคุณ ตากล้อง ทุกท่าน ทั้งจำเป็นหรือ เป็นแร้วจำ

ขอบคุณ HILUXclub ที่ทำให้ ทุกๆๆท่านได้มาเจอกัน คุยกัน พบกัน แรกเปลี่ยนความคิดกัน

ขาดตกบกพร่องประการใด ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ ด้วย คัฟผม

กิจกรรมแบบนี้ มีอีกแน่นอน คัฟผม

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

2. Teeyuth_MTX

Teeyuth_MTX New Member Member

34
    2
    0
    เย้..คนแรก อิอิ ขอบคุณนะครับผม ภาพสวยทุกๆภาพเลย

3. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    สวยงามทุกภาพเลยครับพี่จิ้น

4. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    ขอบคุณคับสำหรับรูปภาพสวยๆในงานดีๆ

5. X-Diesel

X-Diesel New Member Member

402
    3
    0
    ภาพสวยมักมากเลยครับท่านประทาน

6. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ขอบคุณภาพสวยๆครับ

7. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ขอบคุณครับ จิ้น

8. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    Good.........

9. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ไม่ผิดหวัง ที่รอคอยครับ สวย

10. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    ขอบคุณครับ

11. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ขอบคุณครับ

12. m&m-HLC

m&m-HLC New Member Member

367
    1
    0
    สวยงามมากมายครับ น้อง......

13. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    เต้ ครับว่าไง ภาพสวยๆอะครับ

14. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    ขอบคุณครับ ยังไม่มีรูปรถเอสในเทคเลยยย

15. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    สมกับเป็น ตากล้องเรซซิ่ง

16. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    มืออาชีพ การันตรีคุณภาพ

17. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ขอบคุณคับ รูปสวย

18. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    สวยจริงๆครับ....

19. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    สมกับที่รอคอย

20. BANK_MTX

BANK_MTX New Member Member

42
    2
    0
    กด Like ล้านๆๆทีเลย

21. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    ขอบคุงภาพสวยๆครับบบบบบ

22. PaE_D4D

PaE_D4D New Member Member

231
    12
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆครับ

23. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    ขอบคุณครับ

24. เจี๊ยบD4D

เจี๊ยบD4D New Member Member

877
    8
    0

25. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ตามตาเจี๊ยบอีกแหล่ะ

26. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0

27. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    ขอบคุณ จากใจครับผม

28. fiatpadzad

fiatpadzad New Member Member

83
    1
    0
    สวยทุกรูปเลย

29. เจี๊ยบD4D

เจี๊ยบD4D New Member Member

877
    8
    0
    555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้