ด่วนๆๆ..นอกรอบ..JET ศรีนครินทร์..วันวิสาขบูชา

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย hivigo, 31 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    พอดีวันนี้ว่างๆๆคับเลยชวน..เดีย..พี่กาน.มานอกรอบกันที่ปั้ม JET ศรีนครินทร์ตรงข้ามสน.อุดมสุข..แบบว่าคิดถึงอยากเจอเพื่อนๆๆๆคับ.ใครว่างเชิญคับ ประมาณ 19.00 น. :D :D :D :D

2. อิอิอิ จาชวนกันไปอาบอบนวดกันเหรอ คิคิคิ

3. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    จานัดมาเอาติ๊กเกอร์ดิไม่ว่า5555555555เอ้าใครไปเร็วคืนนี้ ตอบด้วย

4. CoPPy_JuNG

CoPPy_JuNG New Member Member

263
    1
    0
    อยากได้อะ แต่คงไม่ได้

5. Oh พี่ๆ น้องๆ วันพระก็ไม่เว้นกันเลยเหรอ

6. ติ้กเกอร์อารายเหรอกานต์.............

7. shove

shove New Member Member

19
    0
    1
    ไม่ทันแล้ว วันนีเเข้มาช้าไปหน่อย อิอิ

8. CoPPy_JuNG

263
    1
    0
    ติกเกอร์ติดท้ายรถ คำว่า "แฟนดุ ห้ามยุ่ง" ไม่ก็"แฟนคุม" 5555

9. S_Zygote

S_Zygote New Member Member

286
    0
    0
    ไม่ทันและเพิ่งเปิดมาเจอ

10. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    RED LABEL ที่เหลือผมจำได้นะว่าเหลือกี่มิลลิกิ๊ก ถ้าลดลงไปหน่อยนึง พี่กานต้องเปิดขวดใหม่เลยนะพี่

11. hivigo

2,219
    39
    0
    ต้องแถมอีกขวดด้วย....:D :D :D :D

12. มันมั้ยคับเสียดายเป็นวันพระไม่ทำบาปนอกสถานที่:D

13. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    กรูไม่น่าเก็บมาเล้ย แต่ถ้าไม่เอามาก็ไม่มีใครเก็บหายแว๊ปไปกะตาแน่5555555

อ๊ะเดียร์กี่มิลอะกี่มิล อิอิอิอิ

14. :D :D :D :D :D:D :D :D :D :D :D :D

15. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    ทุกท่านแพนของเราเป็นทหารอากาศใช่มั้ยครับแล้วเมื่อวานแต่งมาซะเต็มยศ
    เมื่อวานเค้าห้ามขายก็เลยบอกว่าไปซื้อร้านอาหารตรงข้าม คุณคิดว่า
    ใส่เต็มยศเข้ามานี่แล้วใครเค้าจะกล้าขายล่ะครับ
    ยังดีน๊ะโต๋เต๋เค้าเป๋าตุงเลยหิ้ว เร๊ดเลเบิ้ลมาฝาก1ขวดครับ งานต่อๆไปก็ผลัดกันครับ คนนี้ออกแล้วงานหน้าผม งานต่อไปก็เดียร์วนๆกันไปครับ55555555

16. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    อยู่กันดึกมั้ยพี่เทน

17. hivigo

2,219
    39
    0
    ประมาณ 5 ทุ่มคับเพราะต่างคนต่างมีภาระกิจของตัวเอง..แต่สงสัย..แมน..จะมีภาระกิจใหญ่เลยขอกลับก่อนคนอื่นๆ..:D :D :D

18. ทีหลังแน่จิงมามิตติ้งแถวหระรีมั่งดี้ ผมไปไกลก่าคนอื่นเลยอ่ะ แล้วไปก็ไม่ค่อยจาถอกด้วย อิอิอิ.....

19. :eek: :eek: โห เอ๋ ขนาดไกล้ๆกว่าจะแอบไปได้ยังเหนื่อยเลย
    แล้วหระรีอ่ะนะ ซ้อรู้เข้าเอาตาย:cry: :cry: :cry: :cry:

20. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    งั้นเพ่ก็ย้ายมาใน กทมสิพี่ ไปไหนมาไหนง่ายดี55555อิอิอิอิ

21. โอ้โหขนาดนั้นเลยเหรอพี่นุ คิคิคิ

22. กานต์นั่นแหละย้ายมานี่ เอางี้ ย้ายมาทุกคนเลยดีก่า 55555

23. CoPPy_JuNG

263
    1
    0
    ง่ายเนอะ...

24. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    ง่ายดีเนอะ แต่ผมบอกเพ่เอ๋ให้ย้ายมาก่อนน๊ะ

25. 555 พร้อมกันยังล่ะ..........

26. CoPPy_JuNG

263
    1
    0
    พร้อมแล้วปี่

27. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    หายไปไหนมาว้าก๊อฟ

28. Redpanda

Redpanda New Member Member

158
    1
    0
    เข้าไปเบ่งกินฟรีไงพี่:D :D :D ถ้าออกมาครบ 32 ก็ดีไปเอ้กๆๆๆ:D

29. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    โห ทามมายพูดอย่างง้าน ไม่เอาไม่พูด แล้วเดินเข้าไปหยิบเลย

30. CoPPy_JuNG

263
    1
    0
    พอดีย้ายมาอยู๋กับแม่ที่สารคาม แล้วทางมหาลัยมันทำระบบลงหน่วยกิตใหม่มันเลยยุ่งๆๆอะครับ(ลงยากชิป ปัญหาเยอะ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้