NCT Meeting ontour สามชุกสุพรรณ 27-28 สิงหาคม ไปเที่ยวกันมั๊ยยยยยยย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย singcoohteam, 13 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    NCT Meeting ontour สามชุกสุพรรณ 27-28 สิงหาคม
    วันเสาร์ที่27นัดเจอกันที่แถวๆบางบัวทอง(รอพี่ตั้มsowaมาบอกอีกที)นัดกันเช้าๆแล้วแวะไหว้พระตามสถานที่ที่พี่ตั้มรู้จักส่วนเวลาเดี๋ยวรอปรึกษาอีกที สว่นใครจะไปวันเดียวกลับก็แล้วแต่สะดวก ถ้าใครไปค้างคืนบ้านพี่ตั้มก็ได้ครับ ถ้ามีเต๊ณ ก็เอาติดรถไปด้วยนะ เผื่อบรรยากาศและสถานที่เป็นใจอิอิอิ พี่ตั้มจะกลับ12นี้จะเซอเวย์ที่บ้านและสถานที่เที่ยวและไหว้พระมาบอกครับอัพเดทรายชื่อ
    1.sowa คุณตั้ม เจ้าของสถานที่
    2.กล้วยหอม ลูกอ๊อด+ลูกหมี
    3.Fanta เขียว ป๋านก+น้องบี
    4.Fisho
    5.beer_bangbon พี่เบียร์
    6.rut_zaa คุณรุต
    ใครพอมีเวลาว่างก็มาได้ครับ ส่วนสถานที่ไหว้พระกับเที่ยวนั้นเดี๋ยวพี่ตั้มคนสามชุกจะมาอัพเดทอีกทีนึงครับ มิตติ้งนี้ไม่บังคับใครนะครับเป็นความสมัครใจส่วนบุคคล ถ้าคิดว่าไกลไปก็ไว้โอกาศหน้าสำหรับคนไม่ว่างได้ครับ ส่วนค่าใช้จ่ายก็ไม่มีอะไรครับ กระเป๋าใครกระเป๋ามัน ยกเว้นถ้าค้างคืนก็คงต้องว่ากันอีกทีนึงครับ ส่วนที่นอนพี่ตั้มบอกว่าแล้วแต่ใครจะสดวกเต๊ณฑ์เอามาด้วยก็ได้ครับ ถ้าใครจะนอนโรงแรมก็ค่อยวิ่งหาเอาครับ ไม่ใช่หน้าเทศกาลคงไม่แพงและหายากจนเกินไปครับ ส่วนผมมีเต๊ณฑ์ก็ขอพื้นที่บ้านสวนของพี่ตั้มก็พอครับ

2. เอ็ม150nvขาว

เอ็ม150nvขาว New Member Member

119
    0
    0
    อยากไปด้วยจังครับ

3. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    หน้านี้เงียบจิงๆ

4. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ให้หน้า http://nvclub.thai-forum.net/ เป็นหน้าหลักอ่ะดีแล้วครับ หน้านี้ก็ไว้พูดคุยกันนิดๆหน่อยๆ

5. หน้านี้มันหน้าฝน ก้อเงียบอย่างงี้หล่ะพี่ อิๆ

6. wutnv

wutnv Active Member Member

455
    34
    28
    ขอดูค่า GAS ก่อนนะ พอมั้ย อิอิ

7. singcoohteam

5,303
    108
    0
    มาเบิกเอาที่ป๋านกเลยอีเคด่วย

8. wutnv

wutnv Active Member Member

455
    34
    28
    แหล่มเลยยยย :D

9. sukit_paramotor

sukit_paramotor New Member Member

25
    0
    0
    ถ้ามีเวลาจะไปด้วยครับ

10. singcoohteam

5,303
    108
    0
    หนุกหนานเหมือนเดิมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้