ขอคำแนะนำเรื่องโช๊คหน่อยครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย Tum_UTCC, 18 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tum_UTCC

Tum_UTCC New Member Member

15
    0
    0
    แนะนำหน่อยครับ คือตอนนี้โช๊คเดิมครับ สปริงโหลดอะไรซักอย่างอ้ะครับ ติดรถมาตอนซื้อน้ะครับ มันเตี้ยมากเลยครับ ไปไหนไม่ได้เลย ขูดจนกันชนหน้าร้าวไปหมดแหละครับ ถ้าผมอยากให้ข้างหน้ามันสูงๆ ควรใส่โช๊คหรือสปริงโหลดตัวไหนดีครับ ตอนนี้สนใจ tein ha อยุ่อ้ะครับ แต่ก็ไม่ทราบว่าจะหนีเสือ ปะจระเข้อ้ะป่าวครับ มีงบ 15000 เองอ้ะครับ

tein มันดีตรงที่ เวลาพังแล้วซ่อมได้สะดวก เพราะมีศูนย์ซ่อมอ่ะครับ

แต่คุณภาพไม่ค่อยจะโอเท่าไหร่นัก สงสัยเสียค่าโฆษณาไปเยอะ อาศัยว่า marketing ดีมันเลยติดหู ผมว่าถ้าจะซื้อมือสองอยู่แล้ว หา พวก cusco , G/A/B, ZEAL อะไรพวกนี้ดีกว่า เทพกว่ากันเย๊อะ..........

โช้ค MR2 ราคาไม่ค่อยแพงหรอกครับ รถมันน้อย คนไม่ค่อยแย่งกันซื้อ ยี่ห้อไหนๆ ก็ราคาพอๆ กัน ถ้าสภาพใกล้ๆ กัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้