รถจดเยอะราคารถแท้ป่วน

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย GoLf >> MR", 13 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GoLf >> MR"

GoLf >> MR" New Member Member

241
    0
    0
    มีความรู้สึกว่ารถจดเข้ามาเนียรถแท้ราคาหายเยอะเลย
    ปล.หาเรื่องคุยรู้สึกเงียบไปหน่อย

2. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    ถูกต้องครับ พาให้ MR ราคาตกไปด้วยเลย

3. iamaut77

iamaut77 New Member Member

2
    0
    0
    กด like ให้ พันครั้งเลยคับ

4. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ไม่คิดมาก เพราะไม่เคยคิดขายรถครับ อิอิอิอิ

5. MR มีจดประกอบป่าวครับ อยากได้

6. GoLf >> MR"

241
    0
    0
    มีจดแบบ32 จดปี 2008 พี่ยอดเจอเว็บไหนก็ไม่รุ

7. GoLf >> MR"

241
    0
    0
    ไม่คิดขายเหมือนกัน แต่อยากได้จดประกอบเพิ่ม 555

----ได้ข้อมูลมาใหม่ครับจากเว็บเพื่อนบ้านเรา http://www.siamspeed.com/index.php/topic,161360.msg809909/topicseen.html#msg809909 [​IMG]

พูดถึงได้แป๊บเดียวมาเลย สงใสจะไม่ทันละผม

8. ผมนี่แหละ "ยอด"

ยังไม่เห็นเจอเลย

9. GoLf >> MR"

241
    0
    0
    ก็รู้ไงว่าเป็นพี่ยอด -*- ผมจะบอกว่าผมเจอที่เว็บไหนก็ไม่รู้

10. อยากด้ายๆๆๆๆๆ แพงไหมอ่ะ........

แล้วมีเจอแบบจดแก๊สกันบ้างไหม ???

11. GoLf >> MR"

241
    0
    0
    จดแก๊สไม่เจอน่ะพี่ เจอแต่ที่ว่านั่นละจด32 สงใสประมูลมา แต่เท่ดีน่ะจดปี2008 รถใหม่โครตอิอิ

ผมก็เข้าเว็บไปทั่วเลยจำไม่ได้จริงๆเจอเด๋วมาบอก

12. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    มีนะ ถามชิ้วดูอะพี่ เห็นมีคนเอาเข้ามาบ้าง

13. เห็นชิ้วมันเอารถที่บ้านมันออกมาขาย 5-6 คันแล้ว ช่วงนี้

รวยจริงๆ พับผ่า......

14. pookpui

1,304
    6
    38
    เหลือผมจนอยู่คนเดียว รถก็มีแค่คันเดียว เดิมๆ ไม่มีเงินแต่งกับเค้าบ้าง T_T

15. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    นินทาผมอีกแระ ก้มีmr2อยู่คันนึงอ่ะครับ เป็นรถจดครบ32 แต่ราคาที่จด+ตัวรถ+ค่าขนส่ง ราคาไม่ต่างกับรถแท้บ้านเราเลยอ่ะครับ แต่ดีที่ว่าเป็นรถแต่งมาสำหรับวิ่งนำขบวนก่อนปล่อยรถในสนามแข่งอ่ะครับ ได้เป็นของแต่งตรงรุ่นไม่มีแปลง แต่ต้องมาจูนใหม่เท่านั้นเอง

ปล. ผมว่าที่ราคาmr2ตกลงน่าจะเป็นเพราะราคารถmr2ทะเบียนแท้เพิ่มตังอีกนิดหน่อยก้ซื้อพวกsupra rx7 ได้แล้ว

16. pookpui

1,304
    6
    38
    The billionare come to here ah p.yord

17. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    ผมก็ไม่ขาย....................ถ้าไม่ได้ราคา

18. 555 เรียก "เถ้าแก่ชิ้ว" ดีไหม..........

19. GoLf >> MR"

241
    0
    0
    งันต้องจับๆๆให้หมด อิอิ

20. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    เงินม่ายมีแว้วก๊าป ตอนนี้เหลือแต่หนี้ T T

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้