ถามเรื่อง Code 58 หน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย thananonn, 11 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    58 TDC sensor #2 = TDC Sensor 2 (Top Dead Center)

ผมอยู่ตรงไหนหรอครับ

แล้ว ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณ

2. Natracing

Natracing New Member Member

179
    0
    0
    TDC sensor ถ้าจำไม่ผิด เครื่องแคมเดี่ยว อยู่ในจานจ่าย ต้องเปลี่ยนจานจ่าย ทั้งลูก,,

ถ้าเป็นพวก ES จะอยู่แถวสายพานทามมิ่ง,,

3. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ของผม B ครับ

ต้องเปลี่ยนทั้งชุดเลยเหรอครับ ผมนึกว่าแค่ จานจ่ายเท่านั้น

ขอบคุณครับ จะลองไป อะไหล่ วันนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้