ที่ไหนซ่อมเครื่องยนต์และตรวจสอบabs airbagครูสคอนโทนได้ครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 12 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ที่ไหนซ่อมเครื่องยนต์และตรวจสอบabs airbagครูสคอนโทนได้ครับอยูแถว
    วงเวียนใหญ่ตอนนี้ไม่ทำงานเลยรถเปลี่ยนเครื่องเป็นh22aแล้วรบกวนพวกพี่พี่ด้วยครับtueครับ

1. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    โดยพื้นฐาน เข้าอู่ ที่สามารถทำ ฮอนด้าได้ก้ ตรวจเชคสภาพได้น๊ะครับ !!

ไฟ ABS AIRBAG ขึ้นโชว์หลอครับ เน้นใกล้บ้านก็ดีครับ !! เซอร์วิสง่าย ๆๆ

2. ding

ding New Member Member

4
    0
    1
    ขอบคุณมากครับ

3. pavelbenz

pavelbenz New Member Member

254
    1
    0
    ถ้าไฟไม่ขึ้นโชว์ก็อย่าไปยุ่งกะมันเลยฮะ เด๋วจาเปนแบบผมT_T

ถ้าเรื่องเครื่องยนต์ ช่วงล่างก็เข้าอู่ที่ทำฮอนด้าได้เรยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้