Code 57 หรือ 58 ของ ODB1 มันเป็น เซนเซอ ตัวไหนครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย thananonn, 11 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    เมื่อวาน ลองเช็คโค้ดดู

พิมหัวข้อผิด มันน่าจะเป็น ODB2 มากกว่า

นับได้ 57 ไม่ก็ 58 มันคืออะไรหว่า :cry:

2. thananonn

1,973
    34
    0
  3. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    เข้ามารอฟัง แหะๆ ไม่รู้เรื่องเลยเหมือนกัน

4. thananonn

1,973
    34
    0
    รอกูรูครับ

5. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    มันอยู่ในจานจ่าย อะจ้า

6. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    เข้ามาสุ่มสี่สุ่มห้า งง อีกแล้วตรู

7. Darkitem

Darkitem New Member Member

97
    0
    0
    ได้ฤกษ์ เช็คเจอเลยใช่มะครับ แล้วแก้หรือยังครัีบ ของผม Code 54 ยังไม่ได้เปลี่ยน ว่าจะรอเปลี่ยนพร้่อมกับสายพานทั้งหมด ช่วงนี้ขึ้นเหนือล่องใต้บ่อย เดี๋ยวแก้ปัญหาเรื่อง Code 54 แล้วจะมารายงานผลให้ทราบกันครับผม

8. thananonn

1,973
    34
    0
    ยังครับ แต่กำลังจะนัดอู่ เข้าตรวจก่อน เพื่อ ไม่ต้องเปลี่ยน
    ยังไงก็ต้องให้ช่างดูอีกที

เดี๋ยวจะมาแจ้งให้ครับ ช่วงนี้ ผมโชคดีที่ขับคันอืน ได้ไปก่อน

9. Darkitem

Darkitem New Member Member

97
    0
    0
    เยี่ยมครับ อู่ใหนบอกหน่อยนะครับ ของผมว่าจะวิ่งไปแถว กม.8

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้