ด่วนที่สุด

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย บอล.........., 28 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอแบบเป็นกลางที่สุดนะคับพอดีผมจะออกรถมีรุ่นที่มองไว้2รุ่นคือคลิ๊กกับเวฟไอคับอยากขอคำแนะนำว่ารุ่นไหนคุ้มค่ามากที่สุดผมอายุ21เส้นทางประจำพระราม2ไปแม็คโคสาทรช่วยตอบกันด้วยนะคับ

1. bme30 วาง 1bo auto ติดแก๊ส ครับ แรงประหยัดจะได้เหมื่อนกัน ไม่ใช่ เวฟได้ประหยัดครับ คลิ๊กได้ขี่สบายกินขึ้นมาอีกนิด

2. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    คลิกซิครับ กินน้ำมันไม่เท่าไหร่หรอก

3. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    เทียบ2รุ่นนี้ให้คลิกครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้