สอบถามผู้รู้เรื่องโช๊คหน้าของไทเกอร์ครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย wang, 2 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wang

wang New Member Member

6
    0
    0
    สวัสดีครับรถผมไทเกอร์ 2.5J อยากสอบถามท่านที่แต่งไทเกอร์ว่าใส่โช๊คหน้าของอะไรกันครับ หรือเอาไปอัดน้ำมันครับ พอดีรถผมใส่โช๊คคายาบ้าแก๊ส สีบรอนท์แล้วยังรู้สึกว่าหน้ารถยังนิ่ม ๆ อยู่ เวลาวิ่งหน้าจะผงก ๆ รู้สึกไม่มั่นใจครับ ผมอยากได้แบบหนึบ ๆ แต่ไม่ใช่แข็งไปเลยนะคร้บ ท่านใดพอจะทราบกรุณาช่วยชี้แนะหน่อยครับ หรือเป็นมอนโรว์แก๊ส กระบอกเหลือง จะดีไหมครับ ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ

2. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    ผม แน่นำ Rancho หรือ ไม่ ก็ Winner แกน 20 มิล คับ...............หนืบใช้ได้เลย

3. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    สงสัยจะบรรทุกตอนท้ายเยอะอะดิ
    ผมว่าเบครหน้าทิ่ม ดีกว่านะ

4. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ตามน้องกอล์ฟว่าเลยครับ เเต่ส่วนตัวผมใช้ Winner 20 มม.

5. kkj

kkj Member Member

391
    16
    18
    วินเนอร์โทรไปถามแล้ว 4ตัว7000

6. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    UPPPP

7. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    โช้คหน้า ใช้ คายาบ้ากระบอกเงิน ดีแค่ตอนแลกกกกกอะครับ

ลองมองตัวอื่นตามที่ท่านๆข้างบนบอกอะครับ

8. kkj

kkj Member Member

391
    16
    18
    ใช้อยู่กระบอกเงิน ตามท่านประธานบอกเลย ตอนนี้ยวบๆ รอจัดวินเนอร์อยู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้