ใครมีเบอร์สีเหลืองสวยๆมั้งอ่ะครับช่วยบอกหน่อยค้าบ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย PooN_NaRaKa, 9 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PooN_NaRaKa

PooN_NaRaKa New Member VIP

40
    4
    0
    ใครรู้เบอร์สีเหลืองสวยๆมั้งอะครับช่วยมาบอกทีครับ ^^

2. GoLf >> MR"

GoLf >> MR" New Member Member

241
    0
    0
    อยากจะช่วยน่ะครับแต่ไม่มีความรู้ด้านนี้จริงๆ ได้แล้วเอามาบอกกันบ้างน่ะครับ เหลืองสวยมาก

3. PooN_NaRaKa

40
    4
    0
    ไม่เปนไรแล้วครับได้แล้วผสมเอง ^^ ขอบคุณมากครับ

4. Mod...kub

Mod...kub New Member Member

72
    0
    0
    เปลี่ยนสีคันแดงเหรอครับพี่พูน?

5. PooN_NaRaKa

40
    4
    0

ใครอ่าเรียกผมซะพี่ เลย - -" เปลี่ยนคันแดงนี่หละครับ ^^

6. GoLf >> MR"

GoLf >> MR" New Member Member

241
    0
    0
    ลงสีแล้วมามาชมหน่อย เผื่อจะขอเป็นแฝด กะลังจะทำแต่ยังเลือกสีไม่ได้

7. Mod...kub

Mod...kub New Member Member

72
    0
    0
    555 ขอโทษครับ พอดีไม่ทันเห็นอายุ ^ ^ เสร็จเมื่อไหร่เอามาลงนะครับ รอดูๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 สิงหาคม 2011
  8. PooN_NaRaKa

40
    4
    0
    ครับ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้