Evo. Thailand ทำเสื้อสวยๆรุ่นใหม่ใส่กัน เอาไม๊

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nagoya, 20 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    ทางชมรมเราไม่ได้ทำเสื้อมานานเเล้วนะคิดว่า เรามาออกเเบบ ทำเสื้อ Evolution Thailand เเบบใหม่มันม๊ะ

ถ้าเอาด้วยกันหลายๆคน เดี่ยวนัดคุยกัน เรื่องเเบบ ราคา อื่นๆ

ใครมีเพื่อนตัดเย็บเตื้ออยู่เเล้ว ยิ่งเจ๋งเลยครับ

มาช่วยกันออกความคิดหน่อยคราบ

2. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    ดีครับ อยากได้บ้างเห็นของฝั่ง subaru แล้วอิจฉา T_T

3. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    เอาด้วยครับ ขอเพิ่มไซส์ s ให้ลูกชายด้วยครับ :)
    อยากได้เสื้อยืดคอกลม เนื้อผ้าดี ๆ เน้นเย็น ยิ่งถ้าได้แบบแห้งเร็วดีเลย ใส่ด้านในชุดแข่ง

4. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    จัดไปครับพี่ต่าย

5. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    ตอนนี้ยังใช้อีโวอยู่ ขอด่วนเลยคับ อยู่ ตจว.แต่อยากมีเสื้อคลับใส่ครับ

6. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    จัดครับ

7. nagoya

2,118
    3
    38
    เดียวคุยกับประธาน โอ๋ เเละทีมงาน Evolution Thailand กันก่อนครับ
    ส่วนเรื่องเเบบใครมีอะไรเเบบสวยๆ เเบบเสื้อสวยๆ เอามาเสนอได้นะครับ

อยากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆทำ

8. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ทำด้วยคนครับ อยากมีเสื้อใหม่ๆ ใส่บ้างคับ

9. BOYCOTT9

BOYCOTT9 New Member Member

193
    3
    0
    เอาสามตัว

10. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    ใครทำแบบเป็นจัดด่วนเลยครับ

11. khomevo

khomevo Guest

0
    0
    0
    ผมห้าตัวครับพี่ต่ายให้ลูกชายสองตัวผมสามตัวลูกชายขอเบอร์เล็กๆนะครับส่วนผมเบอร์หญ่ายๆๆ XL ครับ.

12. lemonead

lemonead New Member Member

114
    2
    0
    รับสกรันครับ

13. nagoya

2,118
    3
    38
    ใครออกเเบบเป็น ออกมาให้ดูกันหน่อยครับ

เดี๋ยวผมจะให้เพื่อน ออกเเบบมาสั้ก สาม สี่เเบบ เเล้วเอามาโหวตกันนะ

14. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ทำทีเดียวสองแบบ สีเดียวกันแต่คนละสไตล์ดีมั้ยครับ....
    แบบแรก เนื้อผ้าและสไตล์คล้ายๆกับพวกเสื้อไทยแลนด์ลีค ผ้ายืดมันๆ ใส่สบายๆ โลโก้เยอะๆ
    แบบที่สอง เน้นสุขุมเท่ห์ๆ ใส่เข้างานที่เป็นทางการได้ อาจจะเป็นเสื้อเชิ๊ตแบบครั้งแรกก็ด้าย

15. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    เห็นด้วย ครับ ทำทีเดียว 2 แบบ ๆแรก เชิ๊ต อย่างเป็นทางการ แบบที่ 2 เสือยืดโปโล หรือ เสือยืดคอกลม

16. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    เอาด้วยคับพี่ เสื่อล๊อตเก่าผมยังอยู่กับน้องเบียร์อยู่เลยคับ

17. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    มีรูปอีโว 1-10 ก็เท่ครับ
    ใครเดินผ่านต้องมองเหลียวหลัง เพราะกว่าจะดูครบสิบรุ่น 555

18. Chainarin _aun

Chainarin _aun New Member Member

15
    0
    0
    เอาด้วยครับ

19. nagoya

2,118
    3
    38
    เดี๋ยววันนี้ว่างๆ จะลองไปหาเพื่อนดูครับ เปิดร้านเสื้ออยู่ ดูราคา ดูเเบบ คิดเเบบ
    จะได้เอามาให้ดูกัน หลายๆคนช่วยกันคิด หลายๆคนช่วยกันติ ชม

20. nagoya

2,118
    3
    38
    ผมชอบเสื้อของ ทีมนี้ เลยเอามาเป็นเเบบให้ดูครับ

เอารูปเเบบเฉยๆ รายระเอียด ค่อยช่วยกันเพิ่ม ผมว่าเสื้อเค้าสวยดีครับ

หรือจะเอา เเบบข่างล่างนี้ก็สวยนะ เอาLOGO ใส่เข้าไปหน่อย

เจอเเบบเสื้อยืดมา สวยดีครับ เลยเอามาเป็นเเนวทางเลือก

รูปเเรกเลย ถ้าเราเอารถ Evolution .ใส่เข้าไป

21. nagoya

2,118
    3
    38
    เเบบนี้ก็สวย ผื้นเรียบ เเต่เราออกเเบบใส่เข้าไป

เเนวเสื้อ

22. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    Polo ตัว เสื้อยืดคอวีอีกตัวจะดีมาก

23. BOYCOTT9

BOYCOTT9 New Member Member

193
    3
    0
    ด่วน ด่วน ด่วน

24. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    vote เอาแบบ 3000GT ครับ
    ทำหลาย ๆ สี
    เร็วเร้วววว

25. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    ชอบเสื้อยืดแบบแรกอ่ะครับ ถ้าเป็นรูปอีโวคงเท่ห์น่าดู

26. nagoya

2,118
    3
    38
    กำลังให้เพื่อนออกเเบบให้ครับ

เเบบเสื้อของ 3000 GT เเต่ใส่ รูปรถ Evolution เข้าไปเเทน

ส่วนเสื้อ คอปก กำลังให้เพื่อนออกเเบบ เเล้วเดี๋ยวเอามาให้เลือกโหวตกันครับ จะออกเเบบเสื้ออาซานอล ก็สวยนะ เเต่เดี๋ยวเอามาหลายเเบบให้เลือกกันครับ

27. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    สวยๆ ทั้งนั้นเลยคับ

28. Fluid

1,214
    57
    0
    รอรอรอรอรอรอรอรอรอรอรอรอรอรอ

29. มีนกร36

มีนกร36 New Member Member

15
    0
    0
    เสื้อยืดแบบ3000GT สวยดีครับ

30. Fluid

1,214
    57
    0
    เมื่อวานไปศูนย์มิตซูภูเก็ต เห็นเสื้อพนักงานขายแล้ว เหมือนกันเลยกับเสื้อ Evo th อ่ะ 555 นี่ถ้าใส่ไปด้วยนะ ได้โดนฝรั่งถามาราคารถแน่เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้