สมาชิกใหม่สวัดดีคับ ผมขอรบกวนถามหน่อยนะคับพี่ๆทุกท่าน

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย ECU 24, 3 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ผมอยากทราบอะคับว่าคันเกีย evo 6 มันมีแบบสั้นๆมัยคับแล้วถ้ามีมันราคาเท่าไรคับซื้อได้ที่ไหนคับแบบควิสชิบอะคับ

แล้วมีร้านไหนที่ขายอะไหล่ evo6 มือสองเยอะมัยคับขอบคุณพี่ทุกท่านนะคับ

2. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    ผมมีเอาม่ะ จะขาย พอดีจะเปลี่ยนไปใช้ 6 เกียร์เขาว่าใช้คันเกียร์เดิมไม่ได้ เพิ่งซื้อเบิกใหม่มาใส่จาก พี่ลิ้มพระราม 2 เองครับ ใส่ไม่นาน ถ้าเอาเดี๋ยวไปดูบิลก่อนจำไม่ได้แล้ว

3. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ราคาเท่าไรอะคับแล้วมันเป็นของอะไรอะคับสนใจอยู่กับมันไส่กับ evo6 ได้มัยคับมันสั้นกว่ากันเยอะมัยคับขอบคุณคับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้