มาช่วยกันดู....

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Pe..Strada, 24 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ผมลองมานั่งคิดๆดูตอนนี้คลับเราก็ตั้งมาเป็นรูปเป็นร่างกันก็หลายเดือนแล้ว แต่เรายังม่ายมีข้อมูล ( data ) เป็น Back Up กันเลย ผมเลยนั่งร่างใบสมัครออกมา รบกวนพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ช่วยดูกันหน่อยว่าจะให้ปรับเปลี่ยนอะไรตรงไหนหรือเปล่า

ถ้าม่ายมีอะไร ปรับเปลี่ยนก็โหลดไปกรอก แล้วเอามาส่งวันมิตติ้ง ด้วยครับ

//** ขอขอบคุณ ที่ให้ความร่วมมือ ด้วยดีเสมอมา ขอบคุณอีกครั้งครับ **//

ปล. หรือใครม่ายมีที่ปริ้นท์ เดี๋ยวผมปริ้นท์ไปแจกวันมิตติ้งก็ได้ครับ...............;) .............;)

2. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    กรอกแล้วครับพี่เป้เดี๋ยวปายส่งครับ

3. อยุ่ ไกล ส่ง ทาง net ได้มั้ย

4. ไปรท์ JZ

ไปรท์ JZ New Member Member

188
    0
    0
    ไม่มีเครื่องปริ้น

5. ไปรท์ JZ

ไปรท์ JZ New Member Member

188
    0
    0
    ไม่มีเครื่องปริ้นครับ

6. The TUM

1,261
    8
    0
    ตางค์กินเหล้าซิ เลยม้ายมีตางค์ซื้อเครื่องปริ้น ..............อิอิอิอิ

7. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    อิอิ

8. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    ส่งวันอาทิตย์ นี้ ป่ะ คับ...... วันที่ สมัคร ยังไงอ่าคับบ

9. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    เอาอย่างงี้ดีกว่า...................

** โหลดไปแล้วกรอกข้อมูล แล้วส่งมาเป็น File แนบเอาผมโหลดเก็บเข้าเป็นฐานข้อมูลเอง **

ร่วมด้วย ช่วยกันหน่อยนะครับ เพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อย ของคลับ

10. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    สมัครจ้า

ส่งสมัครจ้า:cool: :cool:

ปล. ใส่ NUMBER ให้ด้วยนะคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 พฤษภาคม 2007
  11. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    พี่ Microsoft Office Word มันเปนไรไม่รุอะคับ

พิม ไป แล้ว จุด หาย อะ งง

พิม ๆ ไป ตัว ข้าง หลัง หาย หมด เลย

12. Panda`

887
    7
    0
    เหมือนกานเลยพี่..... พิมพ์ จุดหาย ..

13. The TUM

1,261
    8
    0
    ผมม้ายได้ใช้จุดครับ พิมพ์แล้วหายเหมือนกานครับ

14. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    เครียด

ทำไง ดี

15. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    แจ่ม ๆๆ ตาไปร์ว่าง ๆ มาเจอกันดิ หุหุ ............ เพื่อน ๆ ด้วยน้าครับผม

16. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    พี่ลองพิมพ์ดูแล้วม่ายเห็นเป็นไรเลย

ของพี่เวลาพิมพ์จุดจะเลื่อน เราก็ลบจุดออก ก็โอเค ม่ายอย่างนั้นของเช็ค คีย์บอร์ด ว่ามีอะไรค้างหรือเปล่า

ลองดู อีกที นะครับ ถ้าม่ายได้จริงๆ เดี๋ยวอาทิตย์นี้ปริ้นท์ไปให้ครับ

17. OAK_ZERO

OAK_ZERO New Member Member

316
    1
    0
    ส่งใบสมัคร+number

18. Panda`

887
    7
    0
  19. tee dragon

tee dragon New Member Member

36
    0
    0

อยู่ซอยวัดใหญ่เหรอ เมื่อก่อนพี่เคยอยู่ตรอกต้นยาง
    สมัยขับมดไซค์:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 พฤษภาคม 2007
  20. mail_poo

3,298
    14
    0
    ผม ส่งคน แรก ....ผม เห่อ มั้ย เนี่ย

21. Panda`

887
    7
    0
    ขุดกระทู้ ....... สร้างกระแสๆๆๆๆ

22. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    DDDDDDDDDDDDDD

23. mail_poo

3,298
    14
    0
    เยี่ยมมาก เลยจร้า...........

24. The TUM

1,261
    8
    0
    ส่งวันหลังได้ไหม แต่ส่งแน่ ช้าแต่ชัว

25. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    มีรำรึกความหลังด้วยท่านตี๋....................แสดงว่าแก่

26. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    5555555555+

27. Panda`

887
    7
    0
  28. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ม่ายเป็นไรน้องตี๋ เดี๋ยววันนั้น พี่เอาไปให้กรอกก็ได้ ปริ้นท์ ออกมาแล้ว

ขอบใจมาก น้องรัก

29. The TUM

1,261
    8
    0
    ม้ายรู้จะพูดอะไรคร๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

30. mail_poo

3,298
    14
    0
    ท่านพี่เป้ คับ สรุปแล้ว กรอกรายละเอียด กี่คนแล้วคับเนี่ย......

ขอทราบความคืบหน้า หน่อย ค้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้