แนะนำร้านหรือใครที่รับเปลี่ยนหน้าปัดไมล์หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย zippo77, 13 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zippo77

zippo77 New Member Member

47
    0
    0
    วางเครื่อง3s-feมาใหม่ครับ หน้าปัดไมล์ไฟฟ้าอันใหม่ได้มายังไม่ได้เปลี่ยนเลย ช่วยแนะนำร้านหรือใครรับเปลี่ยนไมล์ตัวใหม่ให้เข็มๆทำงานครบด้วยครับ

2. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    แนะนำร้าน พี่ตี๋อยู่ติดปั้มปิโตนัทสะพานใหม่ครับ เคยไปเปลี่ยนใส่หน้าปัดดิจิตอลมา 800 บาท แต่ต้องเอาไปทิ้งไว้ให้พี่เขาไล่สายดูก่อนครับแล้วค่อยเอารถเข้าไปติดตั้ง ส่วนเรื่องครบไม่ครบก็ต้องดูว่าในรถกับหน้าปัดมีตรงกันไหม ถ้ามีเหมือนกันหมดก็ครบครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้