สอบถามการต่อไฟที่แผงประตูหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย tanakhon, 11 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tanakhon

tanakhon New Member Member

73
    0
    0
    พอดีไปเดินเล่นเชียงกงมาได้ไฟของฮอนด้ามาเอามาใส่ก็พอดีแป๊ะรูน็อตตรงกันพอดี แต่ไล่สายไฟดูไม่เจอครับ ไม่ทราบมีใครเคยต่อมาแล้วบ้างต้องเดินสายไฟใหม่เลย หรือต่อจากชุดสายไฟในแผงประตูครับแล้วมันเป็นเส้นใหน รบกวนกันหน่อยครับ

2. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    ของผม โอม ต่อให้อ่ะครับ ลองโทรถามโอมดูนะครับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้