มีใครสนใจบ้าง ผมกำลังจะไปซื้อน่าเอามาแปลงใส่เราได้นะ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เบิ้มเซอร์วิส เบิ้มเซอร์วิส, 20 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    มีใครสนใจบ้าง ผมกำลังจะไปซื้อน่าเอามาแปลงใส่เราได้นะ

1. Nuttza Manytech

Nuttza Manytech Guest

0
    0
    0
    กระจกนี้มันดียังไงเหรอครับ

2. คุณสมบัติ
    1. ตัดแสงให้อัตโนมัติ โดยประมวลความเข็มแสงที่รับเข้ามาจากด้านหน้าและด้านหลัง แล้วประมวลให้พื้นกระจกเปลี่ยนเป็นสีฟ้าครามหรือสีเขียวแล้วแต่กรณีแสงที่รับเข้ามา
    ภาพที่ไ้ด้จะมองเห็นรถชัดเจน ไม่แสบตา
    2. ถ้าขับรถไปต่างจังหวัดช่วงค่ำมืด โดยที่ไม่มีรถตามหลังมา ตัวกระจกจะปรับพื้นมองหลังให้สว่างสุด ทำให้มองเห็นรถชัดเจน
    3. กรณีถอดจอดรถเข้าบ้านหรือที่มืดสนิท ตัวกระจกจะปรับพื้นมองหลังให้สว่างมองเห็นชัดเจน ด้วย Funtion +12Vdc(ไฟถอย)
    4. ช่วงเช้ามองเห็นปรกติ
    5. มีเข็มทิศมาให้

3. เห็นของใหม่ขายกัน 3500 - 4500

4. Nuttza Manytech

Nuttza Manytech Guest

0
    0
    0
    โห เจ๋งมากๆเลย

5. Keng Tomodachi

Keng Tomodachi Guest

0
    0
    0
    หาของ nissan รูน๊อตจะได้ตรงกัน

6. ตัวนี้ของนาวาร่า ติดตรงกระจกเลย

7. เบิ้มใสให้ดูก่อนดิ น่าสนอะ

8. ไม่ต้องห่วงผมเอามาใส่ 2 คันอยู่แล้ว

9. ของบ้านเราเร๋อ

10. แพงเกินงะ T T

11. Keng Tomodachi

Keng Tomodachi Guest

0
    0
    0
    อันละ 1000-1500 มั้ง แล้วแต่สภาพ ต้องต่อไฟด้วยใช่ป่ะ

12. ของใหม่เบิกห้างครับผม

13. Jane Jah

Jane Jah Guest

0
    0
    0
    อันละเท่าไหร่ป๋า ใส่ยาริสได้ป่ะ อยากได้อ่ะ

14. จัดมาแล้ว มันเป็นของพวก Navara เทียน่าครับ ค่าตัว ได้มา 4000 พัน แจ่มเลย

15. ของใหม่ซื้อผ่านบ้านเรา ราคา 7800 นะครับ

ไฮโซอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้