ข้อเสนอในการแข่งบอล วันทำบูญ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย นายธงชัย โหนแหย็ม, 28 กุมภาพันธ์ 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    * ทุกท่านเตรียม รองเท้า ถุงเท้า และกางเกงขาสั้นมาเท่านั้น ส้วนเสื้อ ที่สนามเขาจะมีเสือกั๊กให้อยู่แล้ว
    * การแบ่งทีม คงต้องรบกวนประทานทั้งสอง เตรียมกระดาบ มาสองสี สีอารายก็ได้
    ตัดเป็นแผ่นเล็กๆ(ตัดตอนจะแข่ง) แล้วนับจำนวนคนที่มาหรือคนที่จะเล่น( อยากให้เล่นทุกคน )
    *ควรเช่าสนามไว้สองชั่วโมง เพื่อไว้
    *ใครมีความคิดแบบไหนลองแจ้งความจำนงมาคับ​

1. Nung_111

Nung_111 Member Member

444
    5
    18
    แตะที่ไหนคับ วันไหน

2. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    เอากระดาษมาตัดทำไรครับพี่ธงฉลากหรอ
    ถ้าเป็นฉลากผมมีวิธีง่ายๆมานำเสนอครับตอนเรียงหนึ่งนับตามจำนวนทีมถ้ามีสองทีมก็นับ 1-2ถ้าสี่ทีมก็1-4 จนครบจำนวนคนครับ แต่แบบนี้มันจะไม่ได้ลุ้นครับลองดูครับเพื่อเป็นแนวทางประหยัดเวลาด้วยยย

3. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
  4. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    สนามไหนดีละ......

5. การแบ่งทีม ต้องจัดตามมือวางก่อน แบ่งมือวางหัยเท่ากัน ส่วนนักแตะไม้ประดับ หัยมาจับกระดาษสี ว่าจะอยู่ทีมไหน ไม่เช่นนั้นมันจะไม่สูสีกันหากมือวางต้นๆ ไปอยู่ทีมเดียวกันหมด หรือเพ่ๆว่างัย แค่แสดงความคิดเห็นคับ

6. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    แล้วแต่น้อง 555

7. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ขอชั่วคราว 3 ชั่วโมงได้ไหม จะได้มีเวลาพัก อิอิ

8. จะเล่น 2 น้ำหลอ เด็จน้อง

9. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    โห๊ะ

10. คงต้องให้พี่ตั้งกระทู้จัดกานเรื่องการแข่งบอลทั้งหมดอะครับให้พี่ๆน้องๆช่วยด้วยนะครับงานบอลคงไม่ต้องถึงประธานทั้งสองมั้ง

11. Richard..

Richard.. Guest

0
    0
    0
    Ball

เรื่องแตะบอล คงหัยคุณธงเป็นประธานแล้วกัน
    หาทีมงานดำเนินการ
    1.จัดหาสนาม
    2.จัดแบ่งทีม
    3.จัดหาเครื่องดื่ม
    4.จัดหาอุปกรณ์ ต่างๆที่ต้องใช้
    5.อื่นๆ

คัยสะดวกข้อไหน ลองว่ามา นะคับท่าน

12. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    อย่างเสี่ยธงว่าก็โอเคคับ ไม่จัดกีฬาสำหรับสาวๆ หน่อยหรือคับ
    ส่วนเสื้อก้อใส่กันตามปกติแหละคับแล้วสวมเสื้อกั๊กของสนามทับไป ....เหมือนวินมอไซด์ ยังงัยก้อไม่รุ 555+

13. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ผมขอรบกวนพี่ๆน้องๆเพื่อนๆ ทั้งหมดที่กล่าวมาข้างบนนี้

รบกวนประพ่องานให้ด้วยนะครับ ขอแต่งตั้ง
    1. ปธ. จัดงานบอล คือ พี่ธง
    2. กรรมการคือ พี่นุ้ย พี่โจ พี่ปู โต้ง ภาพ เอส
    การแต่งตั้งมีผลบัดนี้เป็นต้นไป
    ขอบคุณครับ

14. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    อะไรอ่ะไม่ชอบเป็นกรรมการเป็นโฆษกได้ไหม๕๕๕๕๕

15. ความหมายของกรรมการในที่นี้ คือ คณะกรรมการจัดงาน ใช่มั้ย มะใช่คนที่ไปเป่านกหวีดกลางสนามนะ ๕๕+
    ถ้าเป็นคณะกรรมการจัดงาน ขอเชิญร่วมประชุมครั้งที่ 1 ด้วยครับ (ขอเชิญคุณเจ๊ฮั่ง ร่วมเป็นคณะกรรมการ กิติมศักดิ์ด้วยคร๊าบ เพ่)
    :cheer2:

16. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ผมขอรบกวนพี่ๆน้องๆเพื่อนๆ ทั้งหมดที่กล่าวมาข้างบนนี้

รบกวนประพ่องานให้ด้วยนะครับ ขอแต่งตั้ง
    1. ปธ. จัดงานบอล คือ พี่ธง
    2. กรรมการคือ พี่นุ้ย พี่โจ พี่ปู โต้ง ภาพ เอส
    การแต่งตั้งมีผลบัดนี้เป็นต้นไป
    ขอบคุณครับ

17. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ใช่ครับคุณมณเทียร เป็นตามที่คุณมณเทียรคิดครับ กรรมการจัดงานจัดการแข่งขัน แต่ก็ต้องลงเข่งขันด้วยเช่นกันนะครับ

18. โอเค งั้นแมนดูสนามไว้เลย ส่วนอื่นเดี๋ยวผมจัดเอง (จองเวลาเพื่อเลยแมน เอาแบบสบายไม่กดดันรื่องเวลาอะนะ จองต้องสองถึงสามชั่วโมง)
    ส่วนเรื่องแบ่งทีมเดี๋ยวผมจัดการเองวันนั้นที่สนาม
    ส่วนเรื่องอื่น ผมจะโทรหานะแมน
    ใครมีอารายเสนอ ว่ามาเลยนะคับ
    (นี่จะเป็นการเริ่มต้นอีกงานของเรา ฟุตบอลประเพณี)

19. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    อ้าวเห้ยยยยย

20. ตอบแค่เนี่ย

21. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    ตามนั้น

22. ballgto

4,721
    53
    0
    โอเคตามนั้น......

23. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    น่าจะมีแข่งว่ายน้ำบ้างนะ...

24. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ตามนั้นนะครับพี่น้องทุกๆท่าน
    คลับนี้ไม่ได้มีผมกับจิ้นแค่2คนแล้วคลับนี้เจริญงอกงามไปได้
    ต้องอาศัยพี่ๆน้องๆทุกๆคนให้รักใคร่กลมเกลียวกันประสานสามัคคีกันนำพากันไปพบแต่สิ่งที่ดีๆของคลับเรา
    ขอบคุณครับ

25. งั้นเเราค่อยคุยกันนะแมน

26. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ประชุมลับ

27. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ผมถามนิดนึงคับ แข่งฟุตซอล หรือบอล 7 คน

28. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    ผมว่ายังงัยก็ได้นะครับพี่ธง
    เพราะเราเตะกันแค่หนุกๆ ไม่ได้ชิงแช้มโลกกันซักหน่อยใช้ใหมครับ เดียวกิงเบียไม่ใหว อิอิ

29. ballgto

4,721
    53
    0
    เปลี่ยนตัวได้ไม่จำกัด ยืนนานเดี๋ยวตะคริว........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้