รบกวนหน่อยค่ะ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย nuch07, 16 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nuch07

nuch07 Guest

0
    0
    0
    จะเอารถไปใส่โช็คหลังค่ะ รบกวนแนำนะยี่ห้อ ราคาไม่แรงมากนะคะ แล้วต้องแปลงอะไรมั้ย เห็นพี่ๆเพื่อนๆบอกอาจจะต้องแปลง

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ส่วนใหญ่จะขายเป็นชุดนะ มีทั้งหน้าและหลัง หลังอย่างเดียวคงหายาก
    ถ้าเอาแบรนด์ยุ่น มือสอง ก็ราคาประมาณ 10000+ ขึ้นไป Tein Cusco Ohlin Apex
    ถ้าเอาแบรนด์ไต้หวัน มือหนึ่งก็ 20000+ ขึ้นไป H-Drive K-Sport Silver
    ทุกยี่ห้อทั่กล่าวมา มีแบบตรงรุ่นไม่ต้องดัดแปลงใดๆ ลองหาๆดูครับ แต่จะให้ดีต้องบอกนิดนึงว่าจะเปลี่ยนเพราะอะไรแล้วจะเปลี่ยนไปเพื่ออะไร
    ปล. นุช รบกวนล๊อคอินด้วยครับ

3. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    เคยใส่แต่ tein ss ตรงรุ่นไม่ต้องแปลงราคาแรงถ้าเบิกใหม่ มือสอง พีๆ ในคลับน่าจะมี ส่วน cusco โอลิน รอเพื่อนๆ ตอบน๊า

4. nuch07

nuch07 Guest

0
    0
    0
    ขอบคุนค่ะ โช็คเดิมเอาไปทำสตรัทมาอะค่ะ แต่เห็นช่างบอกว่าตัวสปริงมันโดนคอม้าอ่า T T แล้วก็เด้งด้วย เลยอยากเปลี่ยนใหม่ค่ะ

5. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    นุชเอารูปไปดูแข่งดริฟ มาให้ดูด้วยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้