เทพ BRIDE ฟันธงที นี่ แท้หรือ กอป !!!!!

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Super Demio, 5 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Super Demio

Super Demio New Member Member

159
    1
    0

ขอบคุณมากคับ

2. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    รูปน้อยไปหน่อยอะแอร์ อยากเหนด้านหลัง ด้านข้างอีกหน่อยจะชัวกว่านี้

ดูจากตรงนี้เหมือนจะปลอมเลยนะ

3. Super Demio

159
    1
    0
    ผมมีรูปเดวอ่าพี่ม่อน เจ้าของบอกว่าแท้ แต่ผมดูจากมุมซ้ายของหูมันแปลกๆๆ

4. zev

zev New Member Member

208
    25
    0
    เทียมแท้ ๆ

5. Aof cef

Aof cef New Member Member

1
    0
    0
    ไม่น่าจะแท้ครับ

6. Super Demio

159
    1
    0
    เห็นว่าเบิกย่าน รามอินทรามา

ผมไม่ได้มีเจนตาให้ร้ายกับทางร้านนะคับ แต่เป็นคนขี้สงสัย

ว่านี่งานญี่ปุ่นหรอ

ขอบคุณคับ

7. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    ปลอมชัวร์คับ

8. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    โลโก้ปักไม่ค่อยเนียนนะครับ...

9. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ไม่น่าแท้

10. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    โลโก้ + ผ้า + การเย็บ + งานโดยรวม มันแปลกๆดูไม่ค่อยเนียนเลยครับ

11. Super Demio

159
    1
    0
    ขอบคุณทุกท่านมากๆๆคับ

12. ringo

ringo New Member Member

31
    0
    0
    ปลอม 100000000000%

13. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    เทียมเเท้ๆครับ ฟันธง

14. pop-up

pop-up New Member Member

85
    3
    0
    ดูจากสัญชาตญาณ เเล้ว ผมว่า ปลอม

15. tokidoki 1.

tokidoki 1. New Member Member

230
    3
    0
    ไม่น่ารอด :p (อย่าใจอ่อนไปเอามานะคับ :) )

16. ELeven Racing

ELeven Racing New Member VIP

373
    3
    0

ถ้าเห็นงานของแท้พอคุณมองแล้วคุณจะไม่มีคำถามต่อว่า ใช่ป่าวะ แท้ป่าวว่ะ

17. Super Demio

159
    1
    0
    ขอบคุณคับ

18. ouisuperman

ouisuperman Member Member

222
    1
    18
    ปลอม ถ้าเค้าลอกว่าแท้ มีบอกราคาไหมครับ

19. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    ถ้าจะเอาจริงๆแอร์มาดูเบาะรถพี่ก่อนก็ได้อะ

โดยส่วนตัวจากรูปคิดว่ามันดูบวมๆชอบกล ของแท้มันบางมากกกกก เพรียวมาก

รอยตะเข็บของแท้จะสวยตรงมาก อันนี้เบี้ยวๆเอียงๆชอบกล

นวมตรงกลางที่เปนลายปักบราย ของแท้จะดูกระชับกว่าเยอะอะ

แล้วเค้าตั้งราคามาเท่าไหร่อะ

20. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    อยากสัมผัสเเละเปรียบเทียบของแท้เชิญS9ได้ครับ ข้อมูลแน่นๆ

21. Racing D Project

Racing D Project New Member VIP

283
    8
    0
    ตัว B ด้ายขาดแล้วครับผม
    เดี๋ยวนี้ของแท้ของเทียมต้องสัมผัสแล้วครับถึงรู้
    มองอย่างเดียวอาจโดนเจ้าของต่อยเอาได้ เพราะมันก็อปไปหมดแล้ว

22. Poseidon

Poseidon New Member Member

397
    46
    0
    ผมได้มาคู่ 1คับของแท้ๆๆๆ จาก japan รุ่น Gias งานดีหมดนะ แต่ผ้า เคฟล่าหุ่มด้านหลัง หุ่มมาไม่หมด
    ช่วงใต้เบาะไม่หุ่มมาให้ งง เลย เลยไปดูของเพือน งานไต้หวัน งานเคฟล่าหุ่มทั้งตัวเลย อย่าง งี้ ก็ มี ด้วย

23. notebabu

notebabu New Member Member

131
    0
    0
    ก๊อปมาจากญี่ปุ่น แหงมๆ

24. Super Demio

159
    1
    0
    พี่ม่อนเรื่องของเรื่อง เจ้าของรูปเค้าเอารูปมาโชว์

ผมดูยังไงก้อปลอม ลายละเอียดมันไม่เนียนเลย

ผมเลยแกล้งถามเค้า เค้าบอกว่าเบิกมาใหม่ แถวรามอินทรา 4 หมื่นกว่า

เค้าบอกว่ามี ของครบๆๆ แท้ชัว

ผมเลยอยากรุ้ว่า เดวนี้งานญี่ปุ่น ของแท้งานมันเป็นแบบนี้หรอ

สงสัยจะโดนซุย 555++

เอาจิงๆๆแล้วผมก้อได้อะไรนะพี่ แค่เป็นคนขี้สงสัย เฉยๆๆ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 08:13:24 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 08:12:25 ----------

ขอบคุณทุกท่านมากๆๆคับ

25. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    ตามท่านๆข้างบนเลยครับ การตัดเย็บ+การเข้ามุมผ้าไม่สวย

26. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    เดียวนี้มีตัวแทนจำหน่ายในไทย S9 ราคาไม่แพงมาก สบายใจกว่านะครับ

27. RG_Tuscani

RG_Tuscani New Member Member

1,878
    10
    0
    ตามนั้น {^.~}

28. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    ตัว B ยังไม่คมเลย แลพอีกอย่าง ช่องว่าง ซ้ายขวา ของคำว่า BRIDE ยังไม่เท่ากันเลยอ่ะ

29. `nOngGoLf

`nOngGoLf New Member Member

57
    5
    0
    น่าจะปลอมนะน้อง

30. Super Demio

159
    1
    0
    ขอบคุณคับพี่กอฟ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้