มีท่านใดจะขาย NV van ADresort บ้างไหมคร้าบบบ ^____^

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย SaMabat Chantaweaj, 17 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    มีท่านใดจะขาย NV van ADresort บ้างไหมคร้าบบบ ^____^

1. แถวผมมี 1 คันนะพี่

2. เห็นเขาบอกมาว่า 110,000 บาท ครับ

3. เรือนไมเปลี่ยนเป็นตัว CVT 6 SPEED ท่อ KAKIMOTO ครับ

4. จัดไฟน์แนนได้ด้วยนะครับ

5. ดาวน์ประมาณ 15,000 ผ่อนเดือนละประมาณ 3XXX กว่า

6. เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมเอารายละเอียดกับรูปมาให้ดูนะครับ

7. ลืมบอกสีแดง MAX 16" ครับ

8. เกียร์ธรรมดา

9. เยี่ยม!!!!!

10. สงสัยรถสวย

11. ของพี่นั่นแหละครับ

12. ว่างๆ เอารูปมาชมหน่อยนะครับ

13. ผมก็ว่าจะเอาอยู่เหมือนกันพี่ไอ้ตัวVANเนี่ย แต่มีคนคัดค้านอยากจะเอารถใหม่อย่างเดียว

14. ใครใช้เอ็นวี เนี่ยะบอกอย่างี้ทุกท่านเลยครับ

15. ของผมมีโปรเจ็กทำแรงอยู่ครับตอนนี้

16. ผมจะยกเครื่องเดิมเก็บไว้ครับ

17. อืม..ของผมก็พอสมควรแหละครับผมยิ่งบ้านนอก อยู่จ.อำนาจเจริญโน่น

18. ไกลน่าดูนะพี่ แต่ดูรูปรถแล้วสวยดีครับ

19. เห็นพี่อ้วนเราลงขายไว้นะครับ ลองโทรหาแกดูครับ

คันไหนลงขายบ้างคร้าบบบ ลงขาย ae คันเก่าไป ขายไปอย่างไว ไม่มีรถใช้เลยครับ มองหา van มานานแว้วววว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้