??? ????ѹ????????ǤѺ ?????й???????˹??¤Ѻ ???

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย <?:=B?@T=:?>, 16 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    รถผมน้ำมันเกียร์รั่วอ่ะคับ จอดตอนกลางคืน พอมาตอนเช้า จะมีคราบน้ำมันสีแดงวงประมาณ เหรียญ 10 บาท เห็นจะได้

รถผมเกียร์ออโต้คับ เครื่อง B18B แนะนำอู่หน่อยคับ ว่าจะเปลี่ยนน้ำมันเกียร์ไปด้วยเลย

2. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    ใช้เครื่องตัวเดียวกัน ของผมโมนิดหน่อย อยู่เเถวไหนคับ จาได้ชี้เป้าถูก PM มาก็ได้คับ

3. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    ผมอยู่พระราม 3 คับ

4. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    อู่วิชัยการช่าง อยู่ตรงถนนพระราม 3 ตรงมาตัดกับถนนที่จะขึ้นทางด่วนตรงโรงเรียนนนทรีอะครับตรงมาหน่อยอู่อยู่ตรงซ้ายมือ เบอร์ไม่เเน่ใจลองหาใน google อีกทีคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้