ขอถามหน่อยว่าสติกเกอร์แม็คโดนัล...

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย $สมหวังคร๊าบบบ$, 11 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ที่แปะอยู่มุมขวาล่างกระจกบานหน้าเอาไว้ทำอะไรครับ มีประโยชน์อาไรบ้างครับ:D

1. gOngU

gOngU Member Member

398
    4
    18
    เป็น Sticker ไว้ใช้บริการ Drive-Thru ครับ

คือถ้าแปะ sticker นี้มันจะได้ promotion พิเศษ

บางครั้งก็ได้ น้ำฟรีอีกแก้วเวลาสั่งเป็น set

ก็แล้วแต่ว่าช่วงนั้นจะมี Promotion ไรให้

2. ใช้บริการได้ที่ไหนครับผมอยู่แถวรามอินทรา

3. yungi

yungi New Member Member

95
    3
    0
    มีหลายที่นะครับ ที่มีบริการ Drive-Thru รู้สึกว่าต้องซื้ออาหารครบ150บาทถึงจะได้Stickerครับ

4. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    เพิ่งรู้นะครับเนี่ย แบบนี้ต้องเอามั่ง

5. ooproject

ooproject New Member Member

31
    2
    0

MAC Drive Thru จัสโก้พัฒนาการ ผมเปิดกระจกขอฟรีนะ ไม่เสียเงิน :D:D:D:D

6. Racing D Project

Racing D Project New Member VIP

283
    8
    0
    MAC Drive Thru อโศกครับขับเข้าช่องสั่งเลยไม่ต้องลง...นึกแล้วหิวเลยอ่ะ...

7. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    อยากเห็น สติกเกอร์อะ เปนไงเหอๆๆ..

8. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    ถูกต้องคร้าบ................เป็นสติ๊กเกอร์ DRIVE-THRU ของ MCDONALD คับ

สามารถใช้ซื้อ แมคโดนัล กลับมากินที่บ้านโดยขับรถเข้าไปซื้อได้เลยคับ ไม่ต้องลงจากรถ

9. ak_aek

ak_aek New Member Member

112
    1
    0
    อยากเห็นเหมือนกัน

10. Accord CG5

Accord CG5 New Member Member

161
    6
    0
    ก็น่ารักดีครับ (พนักงาน) อ่าคับ >.<'

11. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    เคยถามที่เซียรังสิต

เค้าก้อให้ติ๊กเกอร์มาอันนึง สีแดงๆ

เด่วไว้ไปหาก่อน จำไม่ได้เกบไว้ไหน -*-

12. Speytro_Karn

Speytro_Karn Member Member

245
    8
    18
    อีกแปปรถซิ่งติดกันแน่ๆ หุหุ

13. กานต์

กานต์ New Member VIP

1,813
    13
    0
    ใครใจดี ถ่ายรูปมาให้ดูก็จะดีมากๆเลยครับ อยากเห็นๆ แหะๆ

14. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    แปะไม่แปะก็เข้าไปซื้อได้ครับ เค้าไม่ห้ามมันแค่เป็นการตลาด

15. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    สะดวกจะตาย...

16. c v e gic

c v e gic Member Member

46
    1
    8
    เมื่อวันก่อนได้โค๊กแล้วเล็กมาฟรีแก้วนึงครับ

17. Car Is Life

Car Is Life New Member Member

158
    1
    0
    เด็กแมคน่ารัก จิง ๆ ๆ คับคอนเฟิร์มอีกเสียง

18. nicecar

nicecar New Member Member

468
    15
    0
    ที่โลตัสจรัญฯเด็กซเวนเซ่น น่ารักมั่กๆยังกะ โฟร์ กะ มด พักหลังๆก็จะมีแต่ชายวัยทำงานไปนั่งกินไอศครีมกันให้พรึ่บ

19. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    เด็กเเดรี่ควีน ก้อน่ารัก เอิ้กๆๆ

20. Hayabusa

Hayabusa New Member Member

494
    37
    0
    ขอโทษนะครับ

Drive thruนี้คือDrive In ปะครับ ผมเรียกDrive inมาตลอดเลย

21. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    ใครมี ช่วยเดินไปถ่ายมาให้ดูทีนะ ^_^

22. ใช่แล้ว ได้มานานแล้ว ไม่รู้อยู่ป่าว

23. triple_x

triple_x New Member VIP

163
    10
    0
    ติดเหมือนกัน แถวบ้านมีอยู่ที่นึงในปั้มเจ็ท:D

Poppi_EK ถูกใจสิ่งนี้
  24. KOB_โชคชัยกระจก

KOB_โชคชัยกระจก New Member Privilege

99
    2
    0
    ตอนนี้รถที่บ้านทุกคันมีครบแล้ววว

25. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    โห...เหมือนเมืองนอกเลย ไม่ต้องลงรถเข้าไปซื้อ สะดวกจริงๆ

คน ตจว อดเลย

26. ♠♥AIRPORT♣♥

♠♥AIRPORT♣♥ New Member Member

173
    6
    0
    อยากได้สักดวง

27. -@MoO_MaY@-

-@MoO_MaY@- New Member Member

46
    0
    0
    ไปนั่งกิน ที่ปั๊ม เอสโว่ตั้งหลายครั้ง ...

ไม่รู้เรื่องเลย ...

สงสัยคราวหน้าไปขอมั่ง ...

28. มี 1อันแต่ไม่รู้หายไปไหนแล้ว...

29. new_soi_tait

new_soi_tait New Member Member

544
    4
    0
    น่าสนใจคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้